Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani tumetekwa kasulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Nov 20, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Habari wanaJF naomba msaada wa haraka kutoa taarifa kwa wahusika wa jeshi la polisi kwani kuna basi limetekwa mbele yetu zaidi ya nusu saa na hakuna polisi wala nini tuko kijiji cha makere wilaya ya kasulu tunasafiri kwenda Dar.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    vipi ukijaribu kupiga emergency number nadhani ni 112....mlioko Kigoma msaada jamani
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah! ningeweza kupiga sm kwa RPC wa kigoma sasa hv, lakini habari za kwenye mtandao-tena kutoka kwa memba mgeni! unaweza kujikuta unajishushia heshima buree! Nyie mmepiga simu polisi? Hilo basi la mbele yenu limetekwa mmeshindwa kugeuza kwenda kutafuta msaada? Pia kwa kawaida mabasi huwa hayapiti maeneo hayo bila escort ya polisi-imekuwaje basi lenu na la mbele yenu yanatembea maeneo ya hatari bila askari? Inawezekana ni kweli mmetekwa-lakini memba wa sku hz hm jf wanatutia mashaka! Im sorry!
    2803078 (kigoma)-twanga
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    CCM hao wanaacha kulinda wananchi wao wanadeal na CDM tu, kaazi kweli kweli, ila wa karibu msaada muhimu
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Corrections tumefika wilaya ya kibondo na si kasulu imebidi basi letu(SUMRY) lirudi nyuma vijiji viwili kwani milio ya risasi inatisha sana.
     
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole ndugu yangu.....angalia namba za cm hapo wamekupeni.... Piga haraka maana hiyo mijamaa inakuwaga na siraha za kisasa.
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Okay, niko huku Asia lakini nimejitahidi kumpata jamaa mmoja yuko Moro, anapiga simu saizi! Jitahidi kuwa makini
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kumbe siyo lenu limetekwa!! Dah taarifa zingine bwana! anyway, jitahidi upige mwenyewe mkuu ili kutoa taarifa sahihi
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwanini usipige namba za Polisi mkuu!
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Police wetu wako makini na kulinda kurana kupiga mabomu raia wakati mambo yamsingi wanayaacha!
    Njia kama iyo ilibidi iwe na patrol I guess tunakatwa kodi kwa ajili iyo jamani
    Poleni jamani ila kuweni makini alafu nitajie namba ya basi ili nimpe info SUMRI mwenyewe
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Ndugu Mu-Sir.....vipi maendeleo?
     
  13. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Was this true??? Sorry for doubting.
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mu-sir namba hizo hapo juu umepewa. piga tafadhali.
    kama simu haina vocha weka namba yako au ni"PM nikupunguzie atleast 500.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Naona huyu bwana Musa atakuwa ameshasolve hiyo prblm....kama bado basi siku nyingine ajitahidi kuwa serious....watu tumepata wasiwasi lakini naona hajali hiyo....next tym mtu mwingine akiwa na shida watu watashindwa kusaidia
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Tumia Namba hii kwa SMS tu na ataipata KOVA then itasaidia, pls ni sms tu..0783 034 224

    Be blessed
     
  17. C

    Chief JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2010
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Trust me, watu wengi sana hawajui namba za polisi.
     
  18. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ahsanteni wana JF kwa msaada wenu tulipata response ya police kutoka kibondo mjini but it was too late majambazi walikuwa 8 na silaha nzito kati yao mtz 1 na escort walikuwa 2 with SMG.they have killed 1 guy na wameondoka pesa na silaha za polisi baada ya polisi hao kuzitupa.Nitatoa taarifa nzuri with pictures kwa sasa simu imeishiwa charge.
     
  19. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Basi lililotekwa ni mali ya Golden inter city na lilikuwa likienda mwanza
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anaharibia watu wengine ambao watakuwa na shida serious.
     
Loading...