Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani ticha ananizingua

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sailor Boy, Aug 8, 2011.

  1. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini zenu wana jamii, mimi ni mwnafunzi wa chuo flani hapa tz, sasahivi naelekea kufanya field, natakiwa kuandaa proposal kabla cjaanza kuandika resarch riport yangu, tatizo limekuja kila topic ninayo mtumia mwalimu ane nisimamia aniambia the title is too wide or abstract
    mfano..........effectiveness of network security in controlling vital data, anasema niwe specific what is network? And what is vital data je hiyo topic inamakosa? Nisaidieni kama kuna mtu anaweza nafanya it, nisaidieni good toppic
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyo mwalimu labda ni kilaza fulani hivi. Mwambie mkae mtengeneze title kwa pamoja otherwise kukwambia the title is so wide or abstract mtaishia kupotezeana muda tu.
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inawezekana mwalimu ni tatizo lakini ugumu unakuja kwako kwa kuwa unajidai unajua mengi, supervisor makini (na ndivyo namuona huyo wako) litopic lako ni zuri sana kulitamka lakini unapaswa kujua ni vizuir ukawa specific kwa yale aliyokuelekeza, binafsi ningekueleza ufafanue hayo alokwambia. jikumbushe namna tunavyochambua sentensi kwa vigawe, Ningekushauri kaa na mwalimu mkubaliane topic, kama kuna ugumu topic yako iache hivyo hivyo ila kwanye 'vital data' weka aina ya data unazofahamu hii itaondoa usumbufu anaoukataa mwalimu.
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Wakike au wakiume?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Anakutaka huyo.
     
  6. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi c kwamba najua ndo mana nimekuja jukwaani ili mnisaidie, tcha HE IS RIGHT, mana amenifanya nimesoma articles nyingi sana, nisaidieni tu wanajamii.
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    effectiveness of network security in controlling vital data, hapo kwenye kijani binafsi naona ndo panapogomba, nina hakika supervisor wako ukiweza kuonesha aina ya data zinazopaswa kulindwa hata kuwa na tatizo na topic yako kwenye red, kingine kumbuka ni nn objective yako 'general objective of ya study' mf. Effectiveness of network security in controlling employees' data' hapa msingi wako utakuwa ni kutambua network security na namna inavyofanya kazi. Kutegemeana na study design yako na hasa mbinu za kukusanya data utaweza kuifanya kazi yako kuwa rahisi na kitaaluma zaidi.
    huko field unakoenda jitahidi kutafuta mengi zaidi kama utaamua kuwa na topic hii, kozi unayochukua inahusiana na nn, nisije kuwa nashauri kitu ambacho hakiendani na masomo unayochukua, ufafanuzi nilioufanya hapo juuumejikita zaidi kwenye masuala ya public admin/mgt
     
  8. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    YOUR TITLE IT MUST BE "SMART that is S-specific,M-measurable,A-attainable,R-realistic and T-time bound! AND also you should state variables!
     
Loading...