Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani.please!!...

Discussion in 'JF Doctor' started by kapujege, Oct 12, 2012.

  1. k

    kapujege Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nina tatizo la uume wangu kuwa mdogo.mda mwingine naona hata aibu kufanya mapenzi na msichana.juzi juzi 2 nimekataa kufanya mapenzi na demu wangu kwa kutoa visingizio kibaaao.nisaidieni ndugu zangu kwa namna yoyote ile.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Umeupima na kujuwa udogo wake huu Uume wako?Una matatizo ya kutokujiamini hicho hicho kibamia chako ukikijuwa naman ya kukitumia basi kitamtosheleza huyo mpenzi wako ondosha mawazo mabaya eti mimi ninacho kibamia kidogo ninaona aibu kuwa mwanamke akikiona labda atanicheka jaribu kuondosha hizo fikra mbaya. ukikitaka kibamia chako kiongezeke fanya hivi (Pata Mafuta ya zaituni huongeza nguvu za kiume kwa kunywa kijiko kimoja kwa siku pamoja na kuuchua uume mafuta yaliyochanganywa na vitunguu swaumu kwa muda wa siku saba hadi kumi na moja) au pitia hapa kwenye Thread yangu hii http://www.jamiiforums.com/jf-doctor/196934-dawa-za-nguvu-za-kiume-kwa-anayetaka.html
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Alilouliza Mkuu MziziMkavu ni la msingi. Huo udogo unaomaanisha ni upi? Hebu mwaga info mwanangu tukusaidii. Uhitaji kuwa punda kuweza kufanya hayo madude bali uwe na moyo wa simba. Mungu aliyekupa hiyo ndude anajua saizi gani inakufaa. Try it with her and then you will tell us how easier and smooth everything will go. Take it from me, you need to glean courage boy.
     
  4. k

    kapujege Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani ni kidogo kidogo kweli sio masiara hata ungekuwa wewe mzizimkavu na wewe father ni lazima mngeona aibu 2
     
  5. Johas

    Johas Senior Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  6. k

    kapujege Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    huyo demu wako....ndo mnado kwa mara ya kwanza.....?
     
  8. k

    kapujege Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio preta
     
  9. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    huwezi sema nzuri kama ujaona mbaya...
    huwezi sema ndogo kama ujaona kubwa..
    una make comparison na nani?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ukubwa wa uume sio ishu, ishu ni jinsi ya kutumia uume wako, style muafaka za kupozi kunako tendo
     
  11. k

    kapujege Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh..sawa wakuu
     
Loading...