Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani picha zangu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by white wizard, Aug 30, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    heshima kwenu wakuu.nina camera aina ya hp r817,ambayo niliitumia kupigia picha,na ina memory card ya 4GB,Cha ajabu nimetaka kuzihamishia hizo picha kwenye laptop,kwa ku2mia CARD READER-SDHC,kwani camera yenyewe haina sehemu ya kuchomekea usb cable,ni lazima utumie card reader,cha ajabu niki connect kwenye computer ina detect fresh,na memory card inaonekana ila haifunguki!!ili niweze kuzi copy picha,nimejaribu kuiscan ina scan ila haionyeshi kama kuna virus! ila ukiiweka kwenye camera picha zote zinaonekana!Tatizo litakuwa nini?NAOMBENI MSAADA KWANI PICHA ZENYEWE NI ZA UKUMBUSHO!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna virus anaitwa Recycle.exe ndo aliyesababisha hiyo situation kama sikosei !!
    Unatumia windows gani ?
     
  3. w

    white wizard JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    natumia WINDOW 7 ULTIMATE(SERVICE PACK1)
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    kabla ya kuconclude ni virus hakikisha umefanya haya

    1. Software ya digital camera yako imekua installed kwenye pc yako

    2. Umetumia software za picha kama picassa kufungulia hio card reader na sio default image viewer ya window
     
  5. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    siimple,, tafuta kebo na cd ya hiyo camera,, au allow hidden files kwenye laptop yako ukiweka hiyo card utaziona,, zinakuwemo ila kama hidden files,,,,
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chief card reader mpaka madude yote hayo?
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Linux hakunaga matatizo hayo
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Hizi digital zina mtindo wa kuhide picha zao kwenye memory card ndo mana hata jamaa juu amesugest uchange setting ioneshe hiden files.

    1.utakapoeka software ya hio digital ilokuja na cd image zitakua detected

    2. Ukitumia soft like picassa zimekua programed ziditect
     
  9. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    five stars
     
  10. w

    white wizard JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    thanx, kamanda nimefanikiwa kwa kutumia picassa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!kweli jamani jf ni zaidi ya chuo kikuu cha havard!hakuna uchoyo mambo yote hadharani,
     
  11. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    hapo umenena kama vipi unaona imekuzingua intall ubuntu fanya kazi yako ukimaliza una iremove ubuntu ni kiasi cha robo saa tu mambo yanakuwa poa
     
  12. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...