Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani okoeni jahazi, hii pc inazingua!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kholo, Feb 20, 2012.

  1. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wadau wana jamvi natumai mmeamka uzur, naombeni msaada wenu kuokoa jahazi kwan kila kunapokucha hii pc inazid kuwa slow tofauti na siku za nyuma kabla sijainstall avira ant virus nakui scan. Please naombeni msaada wenu nifanyeje? Natanguliza shukran wakuu
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ondoa avira!! Fanya formatting if neccessary
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama mdau aliyetangulia alivyopendekeza nadhani ni wazo zuri katika mashine hiyo, pia ni muhimu sana ukafanya backup ya vitu muhimu kuondoa usumbufu incase utaamua kuformat hard disk
     
  4. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nashangaa siku hizi watu wanapolalamika kuhusu Virus; kama unatumia microsoft window, weka microsoft security essential. Microsoft amejitahidi kupunguza tatizo la virus.

    Ushauri mwingine, usikimbilie ku-format computer; watu wengi hupenda majibu mepesi kwa maswali magumu. Operating system ya microsoft inakupa nafasi ya kuirudisha nyuma computer yako (System Restore). Unaweza kuirudisha nyuma computer yako hata mwezi mmoja uliopita ambapo ilikuwa inafanya kazi kwa speed nzuri.
     
  5. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dah! Ahsante mkuu, naomba unielekeze namna ya kuirestore
     
  6. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu, naweza kuweka ant virus gan nzuri?
     
  7. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Did not expect this from you!
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Washa computer yako, inapowaka bonyeza bonyeza F8 itakuleta option ya kuboot chagua Safe Mode...computer ikiwaka chagua Account ya Administrator mara nyingi hainaga Password au kama una password ya Administrator tumia account ya Admin..computer ikishawaka ikikuuliza Do want to Continoue in Safe Mode click No itakuleta Restore points zilizopo nawe unachagua unayoitaka
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata mimi sikutegemea!!
     
  10. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ok, thanks! Ila kwa sasa umeme umekatika, ukirudi nitajaribu kufanya hili zoez
     
Loading...