Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani; Nywele kunyonyoka

Discussion in 'JF Doctor' started by mkandaboy, Jul 31, 2012.

  1. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana JF? Poleni kwa majukumu mbalimbali.
    Tafadhali nisaidieni; Mama yangu mdogo ana tatizo la kunyonyoka nywele ambalo ameligundua miezi michache iliyopita. Zinanyonyoka zaidi anapooga ama kuzichana kwa chanio. Hazijawekwa dawa yoyote(mfano relaxer, curl etc), wala yeye hatumii dawa zozote kwa ajili ya ugonjwa wowote. Tafadhali kama kuna yeyote mwenye kufahamu tiba kwa ajili ya tatizo hili anijulishe.. Ahsanteni great thinkers..
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Kila Tiba kati ya zifuatazo ni yenye kujitegemea.Chagua iliyo rahisi kwako. Isipokufaa ndipo uchague nyengine.

    TIBA A
    :Tafuta unga wa habat saudaa kachiri (komoni)-rocket,siki nyepesi na mafuta ya zeituni.
    Kanda unga wa habat saudaa katika juisi ya kachiri.Changanya na kijiko kimoja cha siki pamoja na kikombe(200ml) cha mafuta ya zeituni.
    Kosha kichwa kwa sabuni halafu sugua kwa dawa hiyo kila siku jioni.

    TIBA B:T
    afuta unga wa habat saudaa,juisi ya Jar-jiir,siki nyepesi na mafuta ya zaituni.
    Changanya unga wa habat saudaa kwenye juisi ya jar-jiir pamoja na kijiko cha siki nyepesi.Koroga na kikombe kimoja cha kahawa (50ml) cha mafuta ya zaituni.
    Kabla kutumia kosha kichwa kwa maji baridi na sabuni.Utasugua kichwa kwa mchanganyiko huo kila siku asubuhi na jioni.@mkandaboy Tumia ukipona nipe feedback.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    Hali hii inaweza kusababishwa na lishe duni pia stress mbali mbali za maisha.
     
Loading...