Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani, ninakufa

Discussion in 'JF Doctor' started by GlorytoGod, Oct 24, 2012.

  1. G

    GlorytoGod Senior Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi heshima kwenu,
    mimi ninaumwa sana mwili mzima lakini kila nikienda hosp. Naambiwa hawaoni ugonjwa nimeshapima vipimo karibu vyote sasa imebakia kipimo kimoja tu lakini kinaniogopesha naombeni tu ushauri kwenu wandugu kabla cjaenda kwa anayefahamu, je kuna madhara yoyote yatokanayo na kupima afya kwa kutumia kompyuta? Maana ndio kipimo nachotakiwa kwenda kupimwa nacho lakini roho yangu inasita sana jamani nisaidieni ushauri tu.

    Mungu awabariki
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole mpendwa! ngoja wataalamu waje watakujuza! ila zingatia kusali, usikate tamaa, na DAIMA SALA IWE KIMBILIO LAKO!
     
  3. G

    GlorytoGod Senior Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Amina mpendwa wangu ninamwamini sana mungu ninaamini hata hapa nilipo kama cyo yeye nisingekuwepo
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ukibadili mazingira unayoishi mfano ukahamia mkoa mwingine, trust me hutaumwa tena.
     
  5. salito

    salito JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duhh pole sana.
     
  6. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapa ushauri upo nje nje ,kuumwa kwa mtu mwili mzma kupo ila ungeweka na kazi unazozifanya au mazingira unayoishi ni rahisi sana kupata ushauri hai na wakukusaidia. AHSANTE SANA.
    NDANI YA KAZI UNAZOFANYA UTAKUTANA NA HAYA;
    UNAPATA MUDA WA KULALA AU KUPUNZIKA?
    UNAPATA MUDA WA KULA
    KAZI INATUMIA CALORIES KIASI GANI FROM YOUR BODY
    N.K
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    icho kipimo ulichobakisha ndo hicho unachoumwa
    pata matibabu yake
     
  8. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kunywa maji ya vuguvugu (lita 2) asubuhi kabla hujala kitu chochote, huku ukiendelea kufanya uchunguzi wa afya yako. Vile vile unaweza kutafuta food supplements za kampuni ya TIENS, wakati mwingine katika miili yetu kuna virutubisho hupungua au kuongezeka na hii inaweza kukufanya kujisikia vibaya wakati wote kwani mwili unakuwa unbalanced.
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nenda kapimwe au unaogopa kupimwa ukimwi wewe? Nahisi kama huumwi ki vile maana nilijua mpaka sasa hivi umeshenda kupima hicho kipimo cha computer sehemu tatu tofati. Kumbe hujaenda? Anza maombi ugonjwa utakimbia wenywe. Hakuna lisolowezekana kwa Mungu!!
     
  10. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu, mtumaini Mungu kwake hakuna gumu, pia jaribu kwenda kwenye maombi ukaombewe.
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Siku ukipima hicho kipimo kingne baaaassssssiii unapata ugonjwa unaokusumbua,,,pima tu maana uliyataka mwenyewe...
     
  12. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole, "anayekufa hapigi kelele amakufa,mkuu"
    anyway, ninashindwa kujua MWILI WOTE UNAUMAJE!!
    Unaamaanisha uchovu? Kujisikia vibaya? Homa au?

    -Inawezekana ilikuwa ngumu kujua tatizo("ugonjwa") wako ni nini kwa kuwa magonjwa(huanza dalili fulani kisha nyingine, na nyingine na nyingine,..SI RAHISI kwa kusema tu mwili wote unauma kutamvua/kujua kwa urahisi)
    -Una miaka mingapi, jinsia?
    -Tatizo lako lina muda gani sasa?..Una jishughulisha na nini?
    - Ni vipimo gani ulifanya? Wapi, mara ngapi?


    Kujibu swali lako, karibu kila kipimo kina madhara..lakini ni ngumu kupata madhara madhara kwa wakati huo huo(immediate)...MUHIMU ni kupima na kujua afya yako.
     
  13. baba juniho

    baba juniho Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole nduugu hakuna kipimo kisicho na madhara hata hivyo ulivyokwishafanya vina madhara xo malizia tu kilichobaki maana nahisi ndo kitachokupa jb
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Uisiogope
    Nenda kafanye tu hicho kipimo cha komputer ili ujue mustakabari wa afya yako
    Maisha yako ni mungu pekee anayajua endelea kumuomba na kujikabidhi kwake ..
     
  15. G

    Gomesa Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jipe muda wa kupumzika... hayo hata mimi yaliwahi kunitokea. Kila siku naumwa na Malaria, lakini niligundua sipati muda wa kupumzika. Kunywa maji kula pumzika... God is great utapata picha nzuri ya afya yako. Siku hizi wamezidi, simu inatengenezwa kwa kompyuta, redio kwa kompyuta, saa kwa kompyuta, feni kwa kompyuta, kompyuta kwa kompyuta hata mwili sasa unatengenezwa kwa kompyuta. Sio siri watatumaliza na mionzi. Gomesa
     
  16. piper

    piper JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ugua pole
     
  17. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Muombe Mungu akutie ujasiri,ni rahisi sana,mimi ninapokuwa na jambo nataka kufanya na ninakosa ujasiri,huwa naomba Mungu usiku na asubuhi kwa muda wa siku tatu mfululizo na Mungu huwa ananijaza ujasiri wa ajabu na huwa najikuta hilo jambo nimeliingia kichwakichwa mpaka huwa naanza kujishangaa huu ujasiri nimeutoa wapi,believe in God kila kitu kinawezekana.Acha kuishi kwa mashaka wakati kila kitu Mungu amekuwekea wazi kwa ajili yako ili ufurahie maisha yako hapa duniani.:smile:
     
Loading...