Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani, Nifanyeje ili TV yangu isiwe inashika TBC?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimweli, Feb 19, 2012.

  1. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naombeni msaada kwa hili tatizo nililonalo. Nataka TV yangu isiwe inashika TBC
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Na mimi ni kama wewe.
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Ha ha ha Nimesoma mara mbili nikajiuliza huy ni Jane_00 kwani unatumia Startimes, Zuku Tv (nna hisa hapa) Dstv ama ATN???

    Tumia zuku ni very affordable ni kama DSTV lakini ipo Africa for more than 60yrs ni cheap sana na kama unataka nyumba yako na we iwe na ungo inawezekana kwa elf 92 tu

     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hivi naweza kumiliki hiyo zuku bila kuweka dish.....?
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kimweli na paa KAKOJOE KALALE
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    lipia hili tangazo mkuu.....hahahahaaaa!!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tafuta king'amuzi ambacho hakishiki tbc
     
  8. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du! Inapatikana wapi hiyo mkuu. Inabidi niipate hiyo cz seriously hawa jamaa wanaboa sana since atoke iliko bodi ya mikopa.
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkubwa twatwatwa, ukichukuliwa hatua za kinidhamu utalalamika?
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kuna option libao, just skip or lock

    elfu arubaini kwa mwezi na hakuna chaneli ya maana
     
  11. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama una DSTv unaweza uka block TBC using Parental Control.
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    inaanza 18200 ni yaukweli kuliko hayo mataka taka yenu startimes

     
  13. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tbc na habari zao za kupokezana wanakera balaa. jamaa ubunifu f.
     
  14. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Iloweke kwnye maji.
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Dear Kimweli..kwa sasa tuna establish ofiice za huduma kwa wateja na mawakala..ila ukifika office za mawakalla kidogo huduma bei ina panda ila kama uko dar si vibaya ukifika Infotech place kawe hapa kwa maelezo zaidi ni Pay Tv inayotoa local products at the highest level..utapenda mkuu
     
  16. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha usinichekee ntakupa ofa bureee as u knw kimataifa huu ni mwaka wa mwisho lazima kila mtu awe katika mfumo wa digitali so kama una antenna yako chadema utajiju
     
  17. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa hapo kakosea nini?mm leo nimetukanwa lakini hujatoa hata onyo moja!
     
  18. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha kufikili kama bata jombaaa!
     
  19. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi ndogo sana hiyo mkuu ila sema haujafunguka unatumia king'amuzi/receiver au antena??
    Kama unatumia receiver ni rahisi wewe idelet tu.

    Na kama unatumia antena inabidi useme unatumia tv ya aina gani ili upewe maelekezo kamili juu ya kuizuia.(futa)
    
     
  20. middo

    middo Senior Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama tv zenu znatatzo la kushika tbc basi jambo dogo sana shekhe wangu iloweke kwenye beseni la maji kama dk.45 nakuhakkshia huta iona tena tbc1 wala tbc fm
     
Loading...