Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani,natafuta kibarua cha kupata pesa ya nauli na ya kufanyia job application

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jeff, Apr 30, 2011.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wana JF, naamini hapa kuna mawazo na msaada tofauti,mimi ni member humu ndani wa muda mrefu kidogo,sasa nimemaliza degree ya nutrition,natafuta kazi lakini bado sijafanikiwa kupata nahitaji kufanya temporary au part time job yeyote ili niweze kuapata pesa ya kufanyia application na nauli za kila siku pamoja na za kwuhudhuria kwenye interview pindi nitakapoitwa
    nahitaji msaa wenu kwa yeyote, nina degree ya nutrition upper second,na skills kibao kama vile data analsis using spss,etc
     
  2. n

    neyro JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    mi nadhan life c kuajiriwa tu. waweza anza kua hata mjacriamali nawe uite watu kwa interview. Life is perfomance try it we andaa business plan yako peleka kwa washika dau utasaidiwa . Employment is totaly exploitation. Bt NI MTAZAMO TU!
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hao wadau ni kama akina nani? Kama ni kujiajir tatizo ni mtaji,hata ninavyofikiria kuajiriwa ni kutafuta mtaji mkuu,nikipata mtaji najiajiri
     
  4. n

    neyro JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    financial institutions mbalimbali like banks,saccos, na NGO's plus washika dau kama MENGI nk. Ilimradi tu bzness plan yako iwe na sound kwa ushauri zaidi waone UDBS'udsm' au mtafute mkuu wa shule ya mwandege boys akusaidie
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante mkuu kwa ushaur wako
     
Loading...