Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani naona nauzwa kabisaaaa

Discussion in 'JF Doctor' started by bung'a, Jun 8, 2012.

  1. b

    bung'a Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nina mpenzi wanu alibleed tar 22-4-12 na tukafanya mapenzi tar 29/4,6/5 na 13/5.. (Na tar 20/5 akableed kama kawaida)..na baada ya kubleed tar 27/5 tukadoo kama kawaida. Sasa juzi tar 3/5 akawa anajiskia kuumwa tumbo kiuno na miguu. Nikamwambia aende hospitali wakamwambia apime mkojo kwa sababu malaria alikuwa hana..baada ya kupima mkojo akaambiwa ana ujauzito .. Je? Ndugu zangu kuna ujauzito hapo?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    si yako!mimba angepata baada ya siku 9-16 tangu aanze bleed.ila nakushauri ubebee tuu mzigo alikua anategea ili umuoe
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasa kama alikua anablid tatizo lipi? She might be true, and thats your pregnant cha msingi ujue ni ya muda gani, WAPO WANAOBEBA MIMBA WAKATI na HUKU WANABLEED, WATAALAM NA MADOKTA WAUKWEL WATASAPOT HILI, NA KAMA PIA MLIDO CKU YA 8 KAMA MZUNGUKO WAKE NI MFUPI CKU 26 UWEZEKANO WA MIMBA PIA UPO TENA MOSTLY NI BEB BOY!
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli wewe ni bongo lala cshangai.
     
  5. b

    bung'a Senior Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante ntalifanyia kazi
     
  6. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nashukuru umemuelewa Kilahunja.
    Alichosema ni kweli,tena kuna wanawake wanaona damu hata mimba ikiwa kubwa.
    New life in the making raha iliyoje,glory be to our creator.
    Navopenda watoto akizaliwa baby sitter wa bure niko hapa lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,310
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    ni ya kwako hiyo
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kwisha HABARI yako umerikologa lazima ulinywe!

    Wajameni zinaa mungu hapendi.
     
  9. C

    Consultant JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 794
    Trophy Points: 280
    Baada ya miezi mitatu ukapime ngoma pia mkuu! (joke)
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ulikanyanga hayo ndio matokeo kubali yaishe
     
  11. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwanz nimependa staili yako ya kufanya mapenzi kila j,mosi, hlf pia inawezekana hiyo ni mimba yako mkuu, maaana hizo ni dalili za wiki ya kwanza mimba
     
  12. m

    majeshi Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usikatae alitegesha vizur mtunze huyo amchelew kwenda kufanya abortion
     
  13. b

    bung'a Senior Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sio kila jmosi mkuu ni kila j2
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mzunguko wake unaonesha ni siku 29, kwa siku hizo mlizo-do mh nina mashaka kweli kweli!
     
Loading...