Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani namna ya ku-unlock modem

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kholo, May 31, 2012.

  1. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Heshima mbele sana wanajamvi, naombeni msaada namna ya ku-unlock hizi modem mpya za airtel, modem yangu ni Model ya E173u-1. Nimejifanya mgumu wa kuto hama lakin sasa maji yameshazidi unga. Please naomba hata mwenye anafahamu unlock code anitupie jamani. Ahsanten
     
  2. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hey, inamaana hamna anayejua jaman?
     
  3. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hizi huwawei mpya mkuu ni noma. hazikubali hata temporary unlock. if you go for a new modem, go for zte modem. you will enjoy
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,850
    Trophy Points: 280
    Vodacom e173 is the best in tanzania kwa sasa inachakachulika rahisi, zte haina maana. Hiyo ya voda e173 ni 7.2 mbps kama airtel.
     
  5. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu kuna watu wabishi humu jamvini sijapata kuona!!
    Heri wewe umeprove kuwa Voda sasa wana kitu E-173


    GONGA NYUNDO WaELEWE MKUU.
     
Loading...