Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani mtoto hachezi kama mwanzo

Discussion in 'JF Doctor' started by BLISS, May 13, 2011.

  1. BLISS

    BLISS Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni msaada nina wiki 15 ya ujauzito but mtoto hachezi kama mwanzo, nilipokuwa na wiki 7, na 8 ..yaani sasa huwa anajigusa mara moja kwa siku au 2, but nikisikiliza mapigo ya moyo huwa yanaenda kama mwanzo,,, na wala sina maumivu yoyote...naombeni ushauri jamani napata hofu..
     
  2. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usiwe na wasi wasi hayo ni kawaida lakini cha muhimu nenda kamuone midwife au gynecologist hospitalini ambaye ataangalia mwenendo wa ukuaji wa mtoto.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Labda anaanza kutafakari misukosuko anayokaribia kuja kukumbana nayo kwenye huu uwanja wa fujo? LOL....
    Nenda Hospitalini mkuu ili uweze kupata ufafanuzi wa kitaalamu... Hongera sana, nakutakia afya njema....
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nenda hospital.
     
  5. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Usiogope hayo ni mabadiliko ambayo huwa yanatokea kwa mama mjamzito. Mtoto anaweza akacheza leo kesho asicheze. Au akacheza kwa mda halafu akatulia. Na hii inategemea mwili wako umeufanyisha kazi kwa mda mrefu sana bila kupumzika. Mama mjamzito anatakiwa afanye kaz lakin pia apate mda wa kupumzika.
     
  6. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani anawaza atakavyokumbana na nchi iliyokosa mwelekeo km bongo, jinsi gani atafika kwa babu Loliondo,na jinsi ya kuchoma moto magamba na vijusi vilivyojing'oa magamba.:pound:
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    it happens
     
  8. Shijaf

    Shijaf Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hongera kwa kupata ujauzito.ila pole kwa kuwa na wasiwasi kwa hiyo hali,kwa kawaida hasa kwa ujauzito wa mara ya kwanza mtoto huanza kucheza week ya 16 hadi 20,lakini kwa ujauzito wa pili au zaidi huwahi week 2 au 3Kabla ya week ya 16 na kwa siku za kwanza huwa hawi active sana,kwa hiyo usiogope sana,ila ni vizuri ukimuona gynacologist
     
  9. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    u mean alianza kucheza akiwa na 7 weeks?? Naona kama ni mapema sana kwa quickening kuanza,anyway upo mji gani labda nawrza kupa msaada wa dr mzuri kwa wanawake hasa wajawazito.
     
  10. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dada wiki ya 7 sio mtoto huyo. Pia kuna scan hufanyika wiki ya 12 ulifanya? Hebu tumia internet kwa maswali yako hasa wakati huo uliopo.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kabisa mkuu
    umenena vema..
    asante
     
  12. M

    Mchapakazi Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamna mtoto wa wiki saba anayecheza ulikuwa unasikia vitu vingine.
    Kucheza kunaanza wiki ya 16-20.
    Subiria mateke yakija utayasikia na ndo utaamini uliyosikia wiki 7 haikuwa kitu.
     
  13. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 587
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60

    Mhh! Wiki ya 7-8 alicheza? Nina mashaka!!! Anyway hebu jaribu kula vitu vitamu vitamu haswa Chocolate uone mziki wake!
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ngoja nimuamshe jamaa tutengeneze batoto:mimba::mimba:
     
  15. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimeshtuka sana,c rahisi foetus acheze kwa muda huo. Ila inawezekana gas inamsumbua.
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I doubt kama una mimba.nenda hospital kwa uchunguzi!
     
  17. O

    Ombeni Charles Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaa kumbe una mimba! Hongera sana. Kwanini una wasiwasi kwani mpaka muda huu bado hujaanza kwenda kriniki? Kama unawasiwasi na afya yako njoo hapa Mwanza tunaye daktari bingwa wa akina mama na watoto.
     
  18. BLISS

    BLISS Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru wote kwa msaada wenu... nitaufanyia kazi..
    mlionipa hongera wote ..asanteni
    ila siko karibu kwa huko mwanza..
    mlioleta mzaa pia, mjaribu kutoa msaada na sio mzaa
    hasa mtu anapokuwa na matatizo, coz
    mzaa mzaa hutumbua usaha..
     
  19. vena

    vena JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wakat wa ukuaji wa haraka wa mfumio wa faham so bada ana coordinate vizuri katika wiki hizo hapo
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,487
    Likes Received: 9,234
    Trophy Points: 280
    Mpigie ngoma atacheza.
    Usijali mpenzi, atacheza tu, wiki 15 ni mapema sana.
     
Loading...