Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani, msaada tafadhari. Nimesahau, hivi waziri mku wa TZ wa sasa ni nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Nov 25, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nimesahau. Naomba mnikumbushe jina la waziri mkuu wa sasa TZ ni nani? Jina limenitoka kidogo wadau. Anayejua anijuze haraka kuna swali natakiwa kujibu mara moja.
     
  2. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ni yule babayako wa kufukia ! Umemkumbuka?
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwanangu naona siku hizi umekosa adabu. Hasira za kumwacha mama yako tangu tulipokuzaa wewe unakuja kuzimalizia ukubwani. Mwanangu mi nimeuliza tu jamani kwani nimemsahau huyo kiongozi! Kuuliza si ujinga.
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Anaitwa Mwigulu Nchemba kama sijakosea...
     
  5. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mamako atakuwa anamkumbuka ! m'pm !
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    anaitwa DAVID CAMERON
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    we naona nikuache. Kubishana nawe ni kujivunjia heshima bure. Usiku mwema bwana.
     
  8. C

    Calist Senior Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaitwa Sumry
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiki ni kipimo cha ukarimu wa mtanzania. Mtu asiyejua kitu kutoka chinyika huko Manyoni milimani akiuliza swali kama hilo hapo juu atajib
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    heshima ulishavunja pale ulipothubutu kupost hii sread ! Haya kung'uta miguu upande kitandani !
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waziri mkuu ni 'nywele nyeupe'.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Riziwan kikwete.
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sread ndo chakula gani!
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa kauliza, JF ni uwanja huru. Una uamuzi wa kumjibu au kuacha. Mbona unachukulia kama JF Ya kwako binafsi.
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwana wa mchapa jembe.
     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    PM ni yule mzee mnafki anayelialia daily. Jina lake anaitwa mla Mbegu
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kama umekerwa, pole ! Lakini na wewe mbona hujataja hilo jina ? Au na wewe ni kama yeye? Msituletee mambo ya fb humu ! Fankuroh
     
Loading...