Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani: Mpenzi wangu anaolewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by spike, Mar 27, 2012.

  1. spike

    spike Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mwisho wa mwaka jana nilimpata my soul mate mwanamke ambae alikizi kila kigezo nilichohitaji kwa mwanamke, ninampenda sana nimemfanyia kila ki2 kicho ndani ya uwezo wangu, namjali sana sita weza muumiza kwa makusudi.

    Ni mpole ana nidhamu inshort a wife material. Huyu binti aliwahi kuchumbiwa wakaachana mwaka jana mwezi wa 11 kwa sababu jamaa ali mcheat 2 wik ago, wazazi wa mwanaume walienda kwa wazazi wa mwanamke kuomba msamaha wakakubaliana na wakapanga ndoa ifungwe june, wazazi wa binti wamemng'ang'aniza olewe kwa madai yake alikua nampenda zamani sio sasa, naombeni msaada nifanye nini wadau nipingane na wazazi au?

    Ni vigumu kumpata binti kama huyo tena ni mwache aende kwa jamaa wakati najua atamuumiza tena?

    Yeye yuko Mbeya wazazi wako Tanga.

    Naombeni ushauri wadau ndiyo naachwa mwenzenu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Una umri gani?
     
  3. spike

    spike Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mi na 30yrs,
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je unatambulika kwa wazazi wa mwanamke!?

     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama anakupenda anakubalije kuolewa na mwanamme mwingine?
    Huoni kwamba hili ni time bomb?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    future ya uhusiano wenu imebebwa na msimamo wa huyo mwanamke...... hakuna cha kukushauri hapa mkuu, huyo mwanamke ndo mwenye mustakabali wa maisha yenu.........
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kaka hapo penye nyeusi sana (bold), umetuchanganya mno, Unamaanisha mchumba uliyenaye ulimpata mwaka jana mwishoni, na kabla ya hapo alikuwa na mtu ambaye walichana naye mwaka jana mwezi wa 11 (Maana yake ulikutana naye muda mfupi sana baada ya yeye kuachana na yule mchumba wake!). Wiki mbili zilizopita (umeendika kwa kizungu, 2 weeks ago, Huyo mchumba wako alifumaniwa na mchumba wake wa zamani! Na hapo sasa wazazi wameingilia kati!

    Nimesoma sijaelewa, ila kwa kifupi na kwa ushauri wa bure huyu dada ana play arround na akili zenu, nakushauri anza taratibu kabla hajakupatia magonjwa ya kutisha!
     
  8. spike

    spike Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hapana, tuna miezi 4 ndani ya uhusiano, wazazi wako Tanga sisi tuko mbeya
     
  9. majany

    majany JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    unataka tukwambieje hapo??acha ujinga,shughulisha akili,tumia ushawishi ili unyooshe mambo....
     
  10. spike

    spike Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nahic mi ndio sijaeleweka, ila kiufupi waliachana november baada ya mvutano wa mda mrefu, december by x-mas nilikua nae, 2 wik ago ndio wazazi wa kiume walienda kumuombea msamaha kijana wao
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Bado una mda wa kutafuta mwingine,achana nae tu!!
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    msimamo wa huyo mwanamke ni nini?
    cha muhimu hapo ni kudeal wewe na mwanamke wako mkuu!
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I know what u feel mkuu, it hurt more than watu wanavofikiria ila mustakabali wa mapenzi yenu anayo huyo mpenz wako, jaribu kumuuliza yeye msimamo wake uko kwanani kati yenu.?, pole sana mkuu...
     
  14. spike

    spike Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    thanx mkuu, inauma sana
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    mwana unabwagwa hivi hivi....loh!!!
    she has final say hina shoda ya kwenda kwa wazzazi...mwambie how u feel and let her decide.
     
  16. spike

    spike Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    yani ndio naenda kumuona nimesha toka kazini, leo kazi haijaenda kabisa! Duh.........mapenzi haya
     
  17. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mapenzi ni karata mzee komaa kiume
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,525
    Likes Received: 3,685
    Trophy Points: 280
    miezi minne in a relationship!?? i think umefanya haraka sana kupenda na kuji-commit ndo maana unaumia hivyo.

    Wahenga waliwahi kusema, "You have to walk carefully in the beginning of love; the running across fields into your lover's arms can only come later when you are sure they won't laugh if you trip."

    ..i think, you ran too fast into your lover's arms now i guess u have to bear th consequences..let's hope utakapoongea naye atakuwa courageous enough kukuambia what she thinks.
     
  19. S

    Smarty JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kazi unayo kaka...najaribu kuimagine ila umepata uzoefu wa hawa viumbe..ukipata mwingine usimpe moyo wako mpe visigino kwa kuwa moyo atakurudishia ulovunjika..visigino hata vikipasuka havina noma si vya kukanyagia..
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mwache aolewe wewe unaoneka unampotezea muda na kumchafua chafua
     
Loading...