Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani:Mke wangu ana mimba lkn ameona dalili ya hedhi.

Discussion in 'JF Doctor' started by Jasho la Damu, Apr 15, 2012.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada jamani mke wangu ana mimba ya miezi miwili na wiki moja ambayo ndiyo mara ya kwanza kushika mimba lkn leo ameona dalili ya hedhi kutoka baada chupi yake kuonesha ina damu kidogo lkn damu hiyo haijaendelea tena na wala hasikii maumivu yoyote katika tumbo lake hii ni dalili ya nini jamani?
     
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Hello Brother, why dont you just take her to the Hospital? waweza pata ushauri hapa mzuri tu na tuna wataalam safi sana hapa Jamvini, however kuna cases nyingine ambazo daktari labda atahitaji aonane na Mgojwa direct ili aweze ku analyse and individual case?! when it comes to my wife and a baby, I cant sleep with unresolved issues, go to the Hospital Brother!

     
  3. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Mie nakushauri nenda hospitali esp kama ni damu imetoka ili waangalie na nyie mtulie kutofikiria sana ili au lile.

    naomba hii isikutishe ila mara nyingi kutoka damu sio kitu kizuri huwa inaashiria kupoteza mimba,na pia inaweza kuwa ni damu ya zamani iliyoko kwenye ukuta humo ndio imetoka hii aina madhara kwa mimba.

    Kama alivyosema mdau hapo juu, hata mie nisingelala na hilo. kimbilia hopsitali yenye daktari wa mambo ya mimba. kwa sasa lazima kama kuna uhai wa mtoto utaonekana I mean heartbeat. wakim scan wataona yoyte yanayoendelea kwenye womb.


    Good luck.
     
  4. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wakuu nashukuru kwa ushauri wenu nitaenda kesho hospital ya wilaya maana huku nilipo ni kijijini ikifika saa 12 kumpata dr.ni shughuli.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,523
    Trophy Points: 280
    ...Inawezekana hakuna tatizo lolote na ujauzito wake lakini ili kupata uhakika inabidi kuwahi hospitalini ili Wataalam wakamuangalie vizuri na kuhakikisha kila kitu kiko salama.
     
  6. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwapa matokeo ya ushauri wenu: leo nimempeleka mke wangu hospital kama mlivyonishauri amechekiwa kwa Ultrasound na imegundulika mimba ina miezi mitatu na wiki moja na si miezi 2 kama nilivyosema awali pia mtoto anaendelea vizuri hana tatizo lolote.
    Nawashakuru sana wanaJF Godbless u ol.
     
  7. A

    Aine JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hali hiyo huwa inatokea kwa wajawazito mara moja moja, ila mpeleke hospitali haraka.

    Kwa kuwa ni mimba yake ya kwanza, unapoona kitu chochote kinachokuletea mshangao mpeleke harak hospitali au kama ana daktari wake basi uwe unampigia simu wakati mwingine anaweza kukushauri ufanye nini au anywe dawa gani, lakini usisubiri kushauriwa na watu, maana madaktari wa mtaani wako wengi watakushauri mpaka utachanganyikiwa, we muone daktari kwa ushauri sahihi
     
  8. rom

    rom Senior Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo linatokea hasa kwa mimba inapokuwa ndogo..... ingekuwa mimba ni kubwa basi ingekuwa ni shida,,, hata my waifu wangu ishatokea hilo.......
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    apime na group ya damu, kama yeye yuko labda b negative nawewe O positive ajiandae kuchoma sindano ya ant D mtoto atakapozaliwa akiwa na damu tofauti na group lake, pili acheki placenta kama iko chini sana au la, hii inaitwa low lying placenta (placenta previa) nayo inasababisha damu kutoka bila maumivu japo maranyingi inakua kwa mimba ya miezi 6 na kuenelea, Pia aepuke kuinama inama, kunyanyua uitu vizito, stress nk. KILA LA KHERI
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Uwa ulikandamiza sana mkuu
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wahi hospital wana weza kutatua tatizo
     
  12. M

    Muhubiri Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda hospitali mwone daktari piaufanyiwe na vipimo, hutokea bmara chache lakini huwa sio nzuri,
    hadi ina[pothibitishwa mimba ipo salama.
     
  13. K

    Kariongo Senior Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda hospital, hilo lilishamtokea mpenzi wangu, tukaenda hospital tukaambiwa mimba imetunga nje ya kizaz ni hatari sana tukashauriwa asafishe kizazi.
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mimba imetungwa nje ya mfuko wa kizazi. Hii inatokana na mwanamke kuwa hodari wa kuchoropoa sana mimba
     
Loading...