Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani Mh. Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alexism, Nov 9, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa waziri mkuu kwa niaba ya wananchi ninaomba utupe msaada wako katika kutatua utata na mkanganyiko uliopo hapa.

    Kulitokea mitazamo tofauti kuhusu Zanzibar kama ni nchi au si nchi? Mpaka leo kuna watu hatujajua msimamo halali na dhabiti.

    Kwa leo utata na mkanganyiko huko hapa. JE TANZANIA BARA NI NCHI?

    Mkuu tunaomba ufafanuzi ili kuweza kumaliza kabisa KIU hii ya kutaka kujua kwani kila siku tunasikia miaka 50 ya uhuru wa Tanzania Bara.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    utata huo utamalizwa na katiba mpya ni moja ya agenda tunapoteza muda kujadili sasa
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kasome pia katiba ya sasa utapata jibu kama kuna utata jipange kuwasilisha utata huo kwenye katiba ijayo ni kwa ajili ya faida yetu sote
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pinda alikuta katiba kama kuna viraka sio yeye wa kutupa jibu bali sisi tumpe jibu pinda kupitia maoni yetu kwenye katiba mpya. Katiba hiyo inakwenda sambamba na maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru ni wakati muafaka kuichanachana kadri tutakavyoona inatufaa sio pinda pekee
     
  5. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mkuu tuelimishane kwanza siyo mwanafunzi anauliza swali alafu mwalimu anampa tena assignment.Naomba uwe mwalimu wetu sasa.Miaka 50 ya uhuru wa Tanzania bara bila shaka inamanisha nchi na siyo nyumba au kuku.
    Tanzania bara ni nchi ya wapi?mwanangu yuko form two kaniuliza ata jana?Nikamwambia ndo hii,akasema raisi ni nani,waziri mkuu,bunge,mahakama,wizara etc umeme ukakatika leo nikienda nyumbani ataniuliza hivyo hivyo,msaada nisije kuaibika wakuu.
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Achana na wanasiasa wa CCM hakuna kitu uhuru wa Tanzania bara,tunasherehekea miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika.
     
  7. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukweli siku zote unauma,ila humweka mtu huru.Mtazunguka huku na kule kutafuta jibu,pengine hata kwa kulipigia mstari.Jibu:ZANZIBAR NI NCHI KAMA MADAGASCA,SRI-LANKA n.k.Swala la muungano lipolipo tu kwani na kama la kulazimishana vile.Wana bendera yao,wimbo wao wa taifa,tuache unafic,utazamemi uhalisia
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sina uhakika kama Pinda anapatikana JF kama ZITTO
     
  9. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mkuu unanikatisha tamaa hebu tumsubiri mkulu Pinda au mwenye contact zake anipm nimtafute.
     
Loading...