Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani kwa hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nyeusi, Feb 22, 2012.

  1. N

    Nyeusi Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ndugu zangu naomba mtu mwenye contact ya chuo cha ustawi wa jamii cha DSM anisaidie maana nimeangaika kwenye google bila mafanikio.nakama unajua qualification zao pamoja na muda wa maombi nijulishe.Asanteni.
     
Loading...