Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani hospital gani nzuri kwa watoto hapa dar?

Discussion in 'JF Doctor' started by Yericko Nyerere, Jun 3, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Nauguliwa na mtoto wa mwaka mmoja na miezi mitatu, anatapika na kuharisha kila akipewa chakula tangu juzi. Nilimpeleka jana kwa dr Koya pale Lumumba wakampa dawa lakini sioni nafuu yoyote na dawa amemaliza!
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpeleke kwa Masawe pale Moroco
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Asante sana kiongozi!
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Hapo wanachukua namba asubuhi na kumuona dk jioni (kama unataka kuwaon wale ma specialist- Massawe/Doulla).
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Dah hii kidogo itanichanganya maana ninahitaji kama inawezeka nimpeleke jioni hii au asubuhi na afanyiwe vipimo na kuanza matibabu. Sasa nitafanyaje jamani yani mwanangu anaharisha sana, kutapika na kula hataki!!!!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mpeleke mwananyamala ndo kuna madokta bingwa wa mambo ya kuharisha na kutapika ...ikibidi wamu operate wacheki utumbo inawezekana una tatizo
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    sinza palestina kuna hospital wa watoto sikumbuki jina lake ni opposite na palestina hospital
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Asanteni sana waungwana!
     
  9. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mpeleke kwa Dr. Kuboja. Huwa anafanya part-time pale TMJ. Unaweza piga simu TMJ uwaulize ratiba yake na siku anazokuwepo
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu!! Unaweza kunisaidia contact za hao TMJ?
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kuna Dr. Yohani pale mtaa wa Umoja wa wanawake ;jengo ilipo ofisi za QATAR airways , he is the best!!
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Ni eneo gani hilo ndugu? Posta,upanga,mnazimmoja,kariakoo?
     
  13. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    google hizo symptoms,majibu print out,alaafu unaenda na hiyo print out kwa docter,OTHERWISE ataishia kuumpa aspirin
     
  14. Kiumbemwanadamu

    Kiumbemwanadamu Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nakushauri kutokana na uzoefu wangu na watoto. Moja Kama ni kuharisha na kutapika fanya ifuatavyo, kwanza dalili zinaonyesha ni kuota kwa meno.

    1. Badala ya kumpa chakula mnunulie matunda na umtengenezee Juice (machungwa na papai)
    2. kama dawa amemaliza usimpe dawa nyingine hadi akamilishe mzunguko wa hiyo Juice ya Papai na Chungwa.
    3. Mpe maji ya kutosha na kama bado ananyonya atumie maziwa ya mama kama chakula mbadala.

    Papai na chungwa ni lishe na dawa tosha kwa mtoto. Usijaribu kumpa hizi juice za dukani au zilizotengenezwa tayari. Hakikisha unakamua chungwa la kweli na papai la kweli. Unaweza mpa Juice ya chungwa pekee na papai peke au unavichanganya pamoja.

    Julisha matokeo tafadhali.
     
  15. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu...Chemsha maji yakipoa kiasi cha uvuguvugu mpe ntoto anywe......usimwekee Fan au kitu chochote cha kupuliza upepo......then Baada ya saa moja nifahamishe kinachoendelea
     
  16. M

    Mary Glory Senior Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa.dr kuboja ni mzuri sana kwa watt.hata muhimbili kuna madkt wazuri wa watt
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Nawashukuru sana nawahakikisheni kuufanyia kazi ushauri wenu, mungu awepe baraka zaidi!!!
     
  18. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    TMJ jaribu hii namber +255 22 270 0007
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Mimi nimesha zunguka hospital nyingi, mara nyingi huwa swali kama hilo nakushauri uwaulize akina Mama watakusaidia vizuri,kwani sisi akina baba ni wachache ambao huenda na watoto wetu hospitalini.

    Nenda pale Kariakoo mtaa wa mafia kuna Dr bigwa wawatoto anaitwa Dr.Koya hapo naaminia ndani ya siku moja utaona utofauti mkubwa. hana gharama kubwa,kwani kumuona ni bure kisha dawa zake bei zake nzuri bajeti yako elf15 na pesa zingine utarudi nazo. Huko TMJ labda kama unatibiwa kwa kadi, otherwise kumuona Dr haiwezi kuwa bure. Nenda kwa Dr Koya naamini utajionea ambako akina mama hupeleka watoto.
     
  20. K

    Kivia JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BILA KUSAHAU ORS NI MUHIMU SAAAANA. Pole
     
Loading...