Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani.Hali ni ya hatari.

Discussion in 'JF Doctor' started by tizo1, Oct 2, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani msaidiz wetu wa kazi kameza vidonge 14 vile vya uzazi wa mpango.je kuna madhara?mpaka sasa namuona ana nguvu kama kawaida.kuna madhara kiafya.anadai hajaöa siku zake.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Huyo ana mimba ila anataka itoke bila uchungu. Kuna nesi aliwahi kuniambia kuwa kama mwanamke akipata mimba then akimeza hivyo vidonge, basi vitaharibu mimba then itatoka kama mzunguko wa hedhi wa mwanamke wa kawaida
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    idadi ya madonge aliyomeza yanatisha sana.ndo mana simuelewi elewi.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa mkuu.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hayaui. Hata angemeza pakti zima..
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haina shida kabisa, na kwa taarifa yako baada ya masaa 24 dawa itakua imepotea kabisa kwenye system yake. ila niulize kwanza, alikunywa 14 za mwanzo au 14 za mwisho, za kati, au alimeza random?
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mpeleke Hospitali sasa...
     
  8. s

    stan b Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ulimgonga lini
    mara ya mwisho?
     
  9. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Etiiiiiiii!
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Dr kashasema jamani....
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    amekunywa 14 za MWANZO.Nimejaribu kumbana kanionyesha hivyo vidonge ni vya FAMILIA
     
  12. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mara ya mwisho ni siku mbili zilizopita.Nipo nae hapa jirani yangu.
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Nyie ndio mnaowaruki mabeki3 kisha mnawatolea nje? kama umenogewa oa ili mufaidi watoto labda mtoto mwenye alikuwa huyo huyo.
     
  14. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    sio mimi niliyempa mimba.mimi ni mtu wa karibu na yeye.ni social sana ndo mana kanieleza.
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmh! anajua kuwa anamimba ndiyo maana kameza hiyo midonge haiwezekani eti usione siku zako ubwie hiyo midawa mbona sie tunapitilizaga lkn mwisho wa siku mambo kama kawa
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aongeze tena vingine 21!
     
Loading...