Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani ANDROID PHONE inanisumbua sana

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MTOTO WA KUKU, Aug 21, 2012.

  1. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 756
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    Natanguliza shukrani kwenu wana JF.
    Natumia HTC sensation Z710e, YouTube haifanyikazi....siwezi kuona chochote kwenye
    YouTube.....nimesha reset simu mpaka nimechoka tatizo bado lipo palepale.please wakuu msaada wenu unaitajika.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inakupa error message (if any) gani?
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mtandao wako utakuwa kimeo, jaribu kwenda sehemu yenye wifi ya uhakika kisha connect na jaribu.
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unapata error ipi??
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pengine ni muda wa ku upgrade OS yake. Kama ina Android 3.2 Ginger bread.
    Ipandishe hadi 4.01 ice cream sandwich.
    Pia nenda kwenye Play Store uangalie kama hiyo YouTube app inahitaji updating pia.
     
  6. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 756
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    natanguliza shukrani mkuu kwa kuitikia kilio changu,
    haitoi error yoyote bali ina search muda mrefu mpaka naamua kutoka kwenye hiyo app(YouTube)
     
  7. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 756
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    nimesha upgrade natumia 4.0.3,na kuhusu YouTube ipo upgrade.
    natanguliza shukrani mkuu
     
  8. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    app zingine zinafanya kazi(internet) ?
     
  9. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 756
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    zote zinafanya kazi(opera,Dolphin hd,ucbrowse)
     
  10. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Network vp?? Ni 3g uhakika au 2g magumashi?? #network inaeza kua tatizo kwa uelewa wangu mdgo
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni network
     
  12. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bila shaka una2mia Tigo :D sijawahi kustream kwenye android na Tigo
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    mnajua streamning kwa simu zinatumia protocal hii rtsp:// na hizo opera, ucweb, dolphin ni http://

    Kama tigo wameblock hio rtsp watakua wameblock kwa 3g tu am sure, kaka jaribu change network iwe edge then jaribu kustream tuone
     
  14. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    dat works but speed kaka utaipenda, hivi kuna m2 ana2mia tigo na akaridhika kwa spidi na gharama zao kweli
     
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Bundles zote zenye nature ya light tigo kama mb20 megabox, xtreme, wiki 7500 na mwezi 28,000 utajuta ila ukieka stadard na max atleast

    Ila mimi voda edge ipo max napata ile 284kbps so ina stream kwa simu japo kwa pc haiwezi
     
  16. RobyMi

    RobyMi JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Uko maeneo gan bro ... na sim yako 3g inakamataa .. maana tatizo linaweza kuwa speed ya net yako .. mayb inachukua mda mrefu kustream video ... alafu pia jarib download video apps zingine uangalie kama ukistream video zinakubali ..
     
  17. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 756
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    mimi hapa kwenye alama ya network inabadilika badilika mara 3g mara H
     
  18. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Hapo ina maana dual mode kama skosei 3g kama umts na h for hdspa au hspa
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mi kwenye simu yangu naona gsm na umts, na nikiselect hii umts ambayo ni 3g, network inakata...tatizo laweza kuwa nini? Na faida za kutumia 3g ni zipi?
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    3g ni network ya fasta kuliko normal gsm (gprs na edge)

    Ukiona unaselect umts(3g) then haikubali jua eneo ulipo huo mtandao unaotumia hawana huduma za 3g
     
Loading...