Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jaman

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nyeusi, Feb 22, 2012.

  1. N

    Nyeusi Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ndugu zangu naomba mtu mwenye contact ya chuo cha ustawi wa jamii cha DSM anisaidie maana nimeangaika kwenye google bila mafanikio.nakama unajua qualification zao pamoja na muda wa maombi nijulishe.Asanteni.
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbona kwa celebrities?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ni chuo cha macelebriti. Kwani wewe sio mmoja wetu?
     
  4. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chuo cha ajabu kabisa. Hakina website mkuu tangu mwaka jana. Sijui wanawaza nini kwa karne hii chuo hakina website!
     
  5. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jukwaa sio lenyewe, peleka kwenye elimu..Napita tu.
     
  6. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani,upo Dar au nje ya Dar? Km upo ndani ya Dar tafuta muda uende chuoni ukaulizie kila kitu au tuma mtu akakufanyie hyo kazi na sio kila kitu kwenye mitandao!
     
Loading...