Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jaman! Masterz of Education, mshahara sh ngap?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ZeTicha, May 6, 2012.

  1. Z

    ZeTicha Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau tusaidie kdogo kwa wenye ufahamu, mshahara wa mwalimu mwenye degree ni 469200 D1, je mwenye Masterz n sh ngap??
    Je hata ukfanya kazi wizaran mshahara n tofaut na shulen?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    500k-700k,ulidhan ukisoma masters ndo umewin au?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Anazidiwa na mlinzi wa barick? Khaa kweli tz hawathamini elimu.
     
  4. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio hvyo ulikua hujui, yani cha msingi saaana utakachoringia na kaajira kako ka serikalini hata ukiwa na PHD ni job security othrwise kimaslahi ni kizungumkuti tu huko private sectors kama barrick gold uliyoitaja watu wanagonga vinono tu na wana certificates!
     
  5. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahah
     
  6. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    shida yako ni kutaka watu wawadhalilishe walimu humu ndani tuu huna lolote! hiyo secular uliyoisoma si inaonyesha pia mwl mwenye elimu ya masters anapewa kiasi gani! uwe unafikiria vitu vya kupost
     
  7. N

    Neyelvis Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali haina mshahara wa masters wala phd kwa kuanzia kwenye sekta ya elimu ila utapewa kipaumbele kwenye nafasi za kuteuliwa kama mkuu wa chuo,afisa elimu,afisa taaluma n.k ambapo mshahara wako utakuwa tofauti na maafisa elimu wafundishaji tena ni baada ya kupata uzoefu wa kutosha kazini ndugu. Kwa wale walioajiriwa tayari wanapoenda kusoma masters na kurudi kwenye kituo cha kazi wanaongezewa 'bar' mbili ikiwa na maana kwamba kama ulikuwa TGTS D1 sasa utavushwa na kwenda TGTS D3,n.k. Karibu kwenye fani.
     
  8. Z

    ZeTicha Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mujumba, u nid to thnk b4 u leap, so kwakuwa unalpwa kdogo ndo unaona kudhalilishwa?? Mfcha uzi hazai...speak and get help, kip quiet and die quietly.
     
  9. mankipe

    mankipe Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hahaha iyo masters ya kupewa..lwa aliyesoma hawezi post huu up****vu
     
  10. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    You are are so right man..hakuna mshahara wa masters wala phd kwa kuanzia on education thing
     
  11. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    walimu mna hasira sana jamani, anyway bajeti ijayo tutawakumbuka usijali! poleee
     
  12. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu masters unakuwa TGTS E 1 ambapo ni kama laki 6 na ki2 makato unakula 5 au 4
    For sure.
     
  13. J

    John Kangethe Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni aibu
     
  14. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,113
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Daktari wa binaadamu mwenye PhD na kama unaajiriwa upya na serikali mshahara wako ni mdogo kushinda wa AMO ALIYEKUWA KAZINI Kitambo kabla wewe hujaajiriwa hawaangalii hata experience yako ya kazi kabla ya kujiunga nao na elimu yako wanaangalia madaraja yao tu.
     
  15. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,113
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi mishahara ya serikalini kote ni wito................................Na wizi kwa kwenda mbele!
     
  16. J

    JOJEETA Senior Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Das! walimu tuna hali ngumuuuu...JOHN WALKER
     
  17. N

    Neyelvis Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu believe me or not kwa kuanzia hakuna kitu kama hicho,labda kwa aliye kazini akajiendeleza. TGTS E1 ni 618,000 ukishakatwa unakula 490,000.Karibu sana kwenye fani.
     
  18. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Excellent. Siongezi kitu hapa
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Labda kama ni nchi nyingine... Tanzania mambo ni kama alivyoeleza Mdau hapo juu
     
  20. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaka mbona unavunja watu moyo!!mtie nguvu ndugu yetu.
     
Loading...