Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: ITV / TBC through satelite

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shomari, Oct 30, 2010.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Habari wanajamii, naomba kuuliza nitawezaje kuangalia stesheni za television za nyumbani TBC/ ITV kwa kupitia satelite? kama kuna mtu ana uzoefu huo naomba msaada. asanteni
     
  2. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tv africa, ila itabidi ulipia kupitia paypal, ambapo unatakiwa uwe umejisajili na paypal kwanza, garama ni euro 5.58
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    TV AFRICA ila itabidi ulipia kupitia paypal, ambapo unatakiwa uwe umejisajili na paypal kwanza, garama ni euro 5.58 originally posted by pascaldaudi

    Nashukuru kwa shule uliyotupa!!!!
     
  4. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Yes,that's it.Nenda tv4africa.com download player kwenye pc yako na kuwalipia hiyo hela ndogo kwa paypal utaenjoy itv na chanel5(EATV)kwa mwezi1.Ukitaka miezi mingine zaidi utaongeza hela.
    Naenjoy Itv kwa kwenda mbele.

    Naona CCM hapo jangwani wameamua kumweka Mzee mwinyi na hawa mafisadi wengine kina Mkapa kuongea upupu!..
    wameshikwa vibaya!

    Eeh Lord if you hear our cry!...Help choose in Dr. Slaa for the better of our country.

    Mungu Ibariki Tanzania.
     
Loading...