Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA:Ipi ni kozi nzuri ya computer kwa mwanasheria?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MzungukoMnangani, Jul 21, 2012.

  1. MzungukoMnangani

    MzungukoMnangani JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wapendwa wa JF,ndugu zanguni me ni mwanafunzi wa sheria npo mwaka wa nne(4),naomba mnisaidie juu ya kozi ipi ya computer inafaa niisome ili kuongezea CV yangu.
    NB:Nazungumzia short course kama zile znazofundshwa UCC,Asanteni...!
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, inategemea wewe unataka na unapenda kitu gani, na sheria ipi unataka kubase in.
    well, ili nisikupitishe kwenye mzunguko mkubwa, kama unajua office, that is quite fine, unless kama unataka kudela na cyber crimes, then you need a base of ICT and the internet world, actually, not as in light base, much of a deep one, to the basement.

    ni mtazamo wangu, unless uwe na maelezo ya ziada, nitakusoma zaidi mkuu MzungukoMnangani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    binafsi yangu mi siamini kibongobongo eti coz flani kwa ajili ya nani, labda kwa wenzetu huko...!! we kama unauwezo kamua tu coz yoyote ya computer ulingana na uwezo,uelewa na mipango yako ya baadae...siku hizi hata mtu aliyesomea uhasibu ni kawaida sana kumkuta anafanya kazi za IT baadae and viceversa!! its just a matter of how you play your cards!!
     
  4. MzungukoMnangani

    MzungukoMnangani JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
     
  5. MzungukoMnangani

    MzungukoMnangani JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ASANTE ndugu ila msaada nnao hitaji ni zile course za computer ambazo ztakuw na msaada juu ya taaluma yang ya sheria na co course za kwenda kutafutia kazi,hop 2meelewana ndugu
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ushauri ninaoweza kukupa kwa hili: coarse zote zinazotolewa huwa wanatoa contents zake, sasa kabla hujaamua kuifuata angalia yaliyomo kisha fananisha na yale yanaohusiana na sheria uliyosoma then go fo it..ila kaa ukijua IT ni uwanja mpana sana ila vitu vingi vinategemeana mno, so pamoja na kutaka kufanya selection ya coz bado inabidi uwe flexible sana kukubali kusoma na hata visivyohusiana na sheria ili uwe competent!!
     
  7. MzungukoMnangani

    MzungukoMnangani JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
     
Loading...