Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada iphone

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wingu, Apr 6, 2012.

  1. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wakuu nilikuwa na update iphone yangu 3gs kilichotekea ni kwamba kuupdate ilionyesha imeupdate kwenye itune ya computer lakini kwenya simu version imekataa na kurestore ikagoma tena.Hapa nilipo imegoma haiwaki inaonyesha tu picture ya itune na cable kwenye simu.Naombeni msaada tafadhali jinsi ya kushughulikia hili tatizo.Au ndo simu nimeisha ikosa hivyo.
     
  2. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hebu jaribu ku connect na computer yako then press power na home button kwa pamoja then ushikilie kwa muda ukisikia itunes imeitambua(utasikia mlio kwenye computer kama ule unaosikia ukichomeka flash) ndio unaweza kuendela na process za kurestore.All the best
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Imekataa mkuu mpaka kijasho kina nitoka kaka
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Download lates firm wire as a file different fro
    ITunes. Ata unaweza uka google too iOS 5.1 download then were u download they wil tel u what to do with it depending on your operating system.
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Vuta subira mkuu. Iache imeunganika na kompyuta. Bado inasaka mafaili kwa ajili ya ku-restore. Simu ni nzima. Usiwe na wasiwasi. Ikimaliza kujiweka sawa itakuambia hatua ya kufanya.
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kitu kimegoma mkuu niamini nipe altenative jinsi ya kufanya.
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ngoja nifanyie kazi mkuu wazo lako.
     
  8. c

    chilubi JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Iyo picha ya itune na cable manake uinganishe na PC yako, fungua Itunes, wait kidogo itunes ijisome, kama simu inaonekana, ikionekana (na lazima ionekane na itunes) basi utaweza ku restore. Kama haiwaki kabisa, yani haioneshi hata kioo, basi unganisha na itunes kisha hold lock button na home button, atleast 30 seconds, kisha itawaka!
     
  9. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Mkuu ikishindikana kabisa niPM nitakupa namba ya mshkaji alinisaidia kuifungua yangu ilikuwa inaloop wakati nikiwasha. I mean, ilikuwa ikiwaka inaishia kwenye ile alama ya apple then ndo mwisho. Ilianza kuwa hivyo baada ya kujaribu kuchange updates zilizoluwa kwenye cydia.
     
Loading...