Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Installation ya Moodle -Course Contents Management system

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mbeshere, Jun 28, 2011.

  1. m

    mbeshere Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhari naomba msaada wa installation ya moodle nimejaribu napata error kibao
     
  2. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Scan ur computer for viruses before you try again.
     
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    • error haziji tu lazima kuna requiremnt hujazifanyia kazi au hatua unaziruka ndio maana unazipata....
    • Itakuwa kazi kupata msaada unaposema "errror kibao" Labda watabiri ndo wanaweza kukusaidia. taja specific error.....
    • Fanyia kazi error ya kwanza then endelea. Ukitatua error ya kwanza unawez kuta hakuna "error kibao" tena
    • Make google your best friend. google error unayopata .utapata workarrund za kuitatua. Vile vile tembelea forum au support yao hao moddle usome documenttaio zao kama hii Installing Moodle - MoodleDocs
    • Otherwise tafuta mtalamu mpe mshiko kidogo akupandishie kitu hewani kama ni mimi kazi ya less than 3 hrs installtion ni 10,000 Tsh teh teh teh
     
Loading...