Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Installation ya Drivers.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by king kan, Aug 9, 2012.

  1. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Wadau ,
    Computer yangu aina ya Dell Insipiron mini 1018 niliinunua ikiwa installed windows7 starter (version ya 2010) baadae nilimuazima jamaa mmoja lakini baada ya kuirudisha ikawa ina inamatatizo katika starup (ilikuwa inawaka lakini haiwezi kustartup mpaka mwisho) hivyo nikaiformat nikainstall windows vista bussiness lakini tatizo likawa haiwezi kuconnect internet by anymeans, baadae nikainstall windows xp service pack 2 ya 2002 hapo ndo kabisa na volume ikawa tatizo. Nimeweka Joli OS inapiga kazi kama kawa japo documents kama word au excel au libra office siwezi kuzisoma (naweza kusoma html na pdf formats basi) . Sasa nahitaji msaada wa device gani na link ambayo naweza kutumia kusolve tatizo hilo au nitumie window operating system gani ?
     
  2. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kama system requirement inaruhusu ku run Windows 7 bora uweke hiyo na iwapo tatizo la drivers litajitokeza tena
    Download hapa..http://uppit.com/sojn08i9lwbm/driver_genius.rar. ukiextract na kufungua hiyo software itakujia hivi:-


    View attachment 61380

    UKISHAMALIZA KUINSTALL RUN HIYO PROGRAM ITAANZA KUSCAN DRIVERS ZOTE ZINAZOHITAJIKA KWA PC YAKO, IKIMALIZA CLICK SOLVE IT THEN DOWNLOAD ALL ITAANZA KUDOWNLOAD KILA DRIVERS(UPDATED DRIVERS) THEN INSTALL IT.
    PIAUNAWEZA DOWNLOAD NA KUCHECK HII SINEMA ILI UJUE NAMNA YA KUINSTALL NA KUTUMIA HIYO SOFTWARE Download simb.mp4 @ UppIT
     
  3. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    nashukuru kwa msaada wako
     
  4. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Baada ya kurudi zizini nilikuwa natafuta sana hii program pamoja na Drivers detective ila nilikuwa nashindwa kuipata maana zipo ki biashara.
    Kijana nashukuru kwa kazi nzuri uliyoifanya kuweka hizi vitu.
     
Loading...