Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada ilipo civil aviation training centre terminal one...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Top Thinker, Jan 14, 2012.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba mnielekeze ilipo civil aviation training centre terminal one.

    Je nashukia kituo gani nikiwa naenda?

    Nimeitwa kwa aptitude test.

    Barua nilichukua pale banana aviation centre lakini hiyo training centre terminal one ndo nashindwa kujua ilipo.

    Nitashukuru kupata taarifa.
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    mkuu hapo terminal one na two si zipo air port. sijawahi sikia mambo ya terminal sehemu nyingine. nenda hapo airport dar es salaam utauliza pale mapokezi watakuelekeza sehemu husika. shuka kituo cha uwanja wa ndege nenda hadi pale wanaposubilia abilia utaona kiosk. kuna madada wapo mule ndani. ukiwauliza watakuelekeza. Mia
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Panda Magari ya kwenda banana au Gongo la mboto. Shuka kituo cha Posta (hiki ni kituo kimoja baada ya kituo cha airport). Ukishuka rudi nyuma kwa mguu, na fuata barabara ya lami ya kulia. Barabara hii inaenda mpaka terminal one. Ukifika tu hata ule mlango wa "WANAOWASILI aka ARRIVALS" pale nnje mtu yeyote utakae muuliza jengo la CATC atakuonesha. Hata ukiangaza macho waweza ona jengo bila kuuliza.

    Otherwise waweza shuka kituo cha airport then ukatembea muelekeo wa kwenda Banana/Gongo la mboto. Then barabara ya lami ya kwanza kushoto unaingia nayo hadi Terminal one. But this one I think is longer......Better drop at Posta

    Kwa her
     
  4. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Fuata maelekezo hayo ya juu, nadhani ni mazuri zaidi....., Kila la kheri ktk aptitude test..!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siku hizi ni mwendo wa aptitude test tu!!
     
Loading...