Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada huyu dada wajameni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbimbinho, Jul 6, 2011.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Nimetoka kumeet na dada mmoja hivi, ananiomba ushauri, maana yeye hata hajui what to do. Nimeona niwashirikishe, in short mkasa uko hivi,

    Huyu dada yupo na bf wake kitambo tu, yeye bado yupo university while her bf ana kazi nzuri tu katika kampuni moja ya simu kubwa nchini. five months ago alipata mimba bf wake akainsist sana waitoe mimba dada wa watu kwa shingo upande akaitoa. Sasa leo nilipokuwa naongea naye ameniambia kuwa ana mimba nyingine na bf wake yupo mad anataka abortion itake place. Mdada kagoma kutoa mimba anadai alipo abort first tym she's been feeling guilt. Binti hataki kwenda nyumbani na mimba pekee, unless wanaenda na jamaa kujitambulisha or harudi kabisa home maana home kwao nako hakupo gud. Alianza dada mtu kapata mimba nyumbani wakampokea kwa shingo upande mama pressure ikiwa juu kidogo, miez mi13 iliyopita mdogo wao wa mwisho naye kapata mimba mzazi nusura apagawe (mzazi ana kisukari) sasa now ni huyu wa katiati, yeye mwenyewe amepanga kutorudi nyumbani kuhofia kumuumiza zaidi mzaz wake. Mi nimemwambia asiporudi hom ndo atamuua mzaz wake bila chenga. Akanambia then hajui wat to do but hayupo tayar kuabort na kalia bati msimamo wake. Nimemwambia amwambie mchizi wake aende kujitambulisha kwao faster but msela hataki hiyo kitu( Binti kafikia kwa msela jijini na home kwao wanajua binti bado yupo chuo mkoani.)
    Jamani msaada wa mawazo.., anatia huruma sana wandugu..
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi hakujua toka mwanzo jamaa ni PlayBoy?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Daaaaa,athari za NGONO ZEMBE.....any way kam kujitambulisha kutaleta relief akajitambulishe,amsisitze sana
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    namuonea huruma sana kwani hakuona kuolewa na huyo jamaa...
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo mwanaume kwa nini hataki kwena kujitambulisha na kwa nini anataka demu atoe mimba! Hapo pagumu mwanzo alitoa ila hakujifunza!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Maji2 mengne bwana,inamaana lidada lizima la chuo kikuu haliwez jua kuwa huyo mchizi hana mpango nalo zaidi ya kulichezea 2!
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    kwan yeye hakujua madhara y kwenda peku peku ......atoe 2.
     
  8. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama bado yupo kwa msela bc amgande hapohapo, no way out.
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    honestly mwenyewe nimempa kubwa bila kumkeepesha na kumwita mzembe na zezeta. Kinachokera ni kwamba she just aborted few months ago n now she z pregnant again.., na jamaa mwenyewe hataki kwenda kujitambulisha..!
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Thts wht I told her..!!
     
  11. charger

    charger JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mi watu wa hivo wala siwaoneagi huruma 2 be honest
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    akome analo hilo,ajiandae kuwa single mother na hivi hana kazi mbona ataipata pata!!!!
     
  13. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pumbavu, msomi gani asiejirekebisha? Mara ya kwanza tuseme ilikuwa kosa na ya pili tena? Kwanza story za arbotion msizilete kabsaaaa humu, kuna watu tumezaliwa tunaogopa dhambi, huyo kwa kitendo cha kukubali mawazo ya huyo tahira mwenzie ya kutoa mimba hata kama ni kwa shingo nyuma, namwona yuko primitive sana, azingatie

    1. Kutoa mimba ni kuua(so yeye ni muuaji)
    2. Kwenye mapenzi asikubali kuwa mtumwa, kitendo cha kujifanya anampenda sana msela wkt inaonyesha kabisa ni play boy na asie na mapenzi ya dhati kwake ni utumwa wa kishamba
    3. Siku zote aitumie elimu yake cha kiwango alicho nacho!
    4. Kama hamwelewi mshkaji ni bora akampiga chini kwani mwisho wa siku anaweza kuitafuta sumu.
    Shauri lakeee!!!
     
  14. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Subiri ujifunue,but ndo mavuno hayo,
     
  15. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kazi na dawa,mambo ya mimba yanaambatana sana na wanachuo cjui ni kwa nn? yan unakuta wanachuo wanamdaktari spesho for that matter. sku moja tulienda kwenye semina pale udsm nikawafumania akina dada wanabusha yupi daktari bingwa wa kutoa mimba.
    bila shaka huyo mwachuo ni wa saut, ndo huwa wanakuwa wapuuzi namna iyo. yan umesoma mpaka unafikia chuo hujaweza kutambua yupo ni mwanaume muonga,
    anaywaway nahisidada mtu,mdogo mtu na chakati nacho mimba. daaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah!kuna kitu kinazunguka apo kwao. mkuna kitu apo
     
  16. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nkumbuka maneno ya JK kweli sazingine ni kiherhere mwazo katoa hakujifunza? navip hajmchuguza huyo mchati wake akjua kuwa hana mustakabali nae mwambie aende ustawi wa jamii akmshtaki asipo afiki kujitambulisha ndo tatizo la vijana mchezo wana taka majukum habebi
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    wanawake wengine bwana kaendelea kung'ang'ania. Sasa tumshauri nini wakati jamaa kicheche, kama anaona mimba inafichika sawa cjui ataficha na mtoto. .
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    sa aende ustawi wa jamíi kwa ushahid gani alio nao wkt hata co wana ndoa?
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mbona wkt anamkatia msela mauno hakuja ku2omba ushauri?na ole wake atoe hyo mimba...2tadeal nae perpendicularly..
     
  20. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    girlfriend analazimisha ndoa, mwisho wake itakuwa mateso tu. Hakuna haja ya kwenda kwa mtabiri mwingine. Mpe huu mstari autunze. God bless her.
     
Loading...