Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada HTC chacha A810e simu imezima baada kudownload software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Micro E coli, Apr 30, 2012.

  1. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Msaada wakuu nina HTC chacha A810e imezimika baada ya kudownload new version ya facebook ya android nimejaribu kutoa bettery nakurudisha imegoma kabisa lakini taa ya charge inawaka nikichomeka kwenye charge mwenye utaalamu ya haya mambo anisaidia kwa mawazo au mahali ambapo naweza kupata msaada wa kuirejesha simu hii on amasijui ndio imekorapte au ndio imeungua sijui mwenye ujuzi anijuze au anielekeze mahali ambapo nitapata msaada hapa Dar.
     
  2. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,187
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    pelekea wataalam waiflush!
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Download flasher then uiflash tena kama auwezi mtafute Fundi Nahim pale nyuma ya food world Posta mpya
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Izime af hold volume up, call and ON buttons then select wipe/clear all data then reboot. tatizo kushneyyyyyhyy
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kutafuta fundi soma au pakua manual yake na ujaribu kufanya Soft na hard reset .

    Unaweza cheki hapa



    NB

    kama ina SD memory card itoe weka pembeni kabla ya reset.Maana reset ni restoring to how it was from Manufacturer.So inaweza futa kila kitu kwenye memory na apps nyingine ulizoongeza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu nashukuru sana kwa msaada wenu ngoja niyafanyie kazi mawazo yenu nashukuru.
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    HTC ikiisha charge kabisa!!... haiwaki hadi ifike kiasi fulani..! utaina inawaka taa nyekundu uki charge subiri hadi ifike orange nadhani.. au iweke kwenye charge for 20 min then washa tena
     
Loading...