Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: HP laptop inasumbua kuwaka.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mpushi, Mar 30, 2012.

  1. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau HP dv6000 inasumbua sana wakati wa kuwaka inakua kama inataka kuwaka halafu inajizima tena.
    Wakuu naombeni msaada nini tatizo maana ikitokea imewaka nikaizima tuu matatizo hayo yanajirudia tena
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ndugu yangu mimi sina details za ufanye nini kwa sasa ngoja wataalam waje lakini kiufupi ni kwamba HP sio kompyuta nzuri sana kwa matumizi mara nyingi zikianza usumbufu huwa ndio mwanzo wa kifo hata mimi ya kwangu nimesahizika nakushauri DELL tu ndiyo kompyuta nzuri ya uhakika
     
  3. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mdau kwa ushauri, hii laptop ni matatizo hayo hayo kila siku
     
  4. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimejaribu kutoa battery na kuchomeka directly kwenye umeme lakini tatizo bado lipo pale pale
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona mie natumia the same brand ila yangu pavillion dv6500 ..kama upo dsm mtafute jamaa yangu m1 anaitwa ivan anaoffice yake mwenge mpelekee ni tatizo la dakika 5 unaondoka na mashine yako fastaaa..dogo ni mbaya sana kwa masuala ya maintanance za computers 0717959609 ndio namba yake.
     
  6. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo brand za dv sometime zina tatizo la heating ya VGA card . So laptop kama haijawai kufanyiwa blowing inaweza kuzidisha ukubwa wa tatizo . KWa hiyo latop inajizima ili isi over heat.

    Hatua ya kwanza tafuta Air blower uipulizie
     
  7. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni juzi tu nimetoka kuisafisha lakin tatizo bado liko pale pale
     
  8. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Niko morogoro, asante kwa namba nitawacliana nae
     
  9. dizzle kiraka

    dizzle kiraka JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hata yangu niloibiwa Dodoma mwezi wa nne ili kuwa na tatizo Kama Hilo Embu ipeleke kwa mtaalam Ivan mwenge aka solve tatizo
     
  10. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2013
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mimi nina HP desktop haina sauti. Icon ya volume ina cross nyekundu. Msaada.
     
  11. mimi mkali

    mimi mkali JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2013
    Joined: Dec 14, 2012
    Messages: 662
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 80
    Itakua haina sound drivers.
     
Loading...