Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: HP 1740 [Desktop] haifungui mafaili wala kuamisha.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tindikalikali, Oct 3, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wakuu naomba msaada wenu, natumia window Xp kwenye hii desktop...
    Kilichotokea...kuna mtu aliingia internet bila protection yeyote na tangu siku hiyo, siwezi kusoma documents zilizo kwenye MS word, MS excel na PPT, vile vile siwezi kuingiza kitu kutoa wala kuhamisha kwani option za kupaste na kusend hazifanyi kazi.

    Nimejaribu kurepair lakini kila nikiweka CD ile blue screen yenye option ya kurepair haiji...
    Nimejaribu pia kuweka antvirus imegoma.

    Naomba msaada wenu sababu kuformat nataka iwe last option kutokana na uzito wa documents zilizomo ndani.

    Natanguliza shukrani
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wakuu hamjapita hapa, bado tatizo halijatatuka
     
  3. N

    Nyasiro Verified User

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu umejaribu kufanya System Restore? inaweza kusaidia.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu unaweza kunipa procedure za hiyo system restore?
     
  5. N

    Nyasiro Verified User

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Start--> All Programs--> Accessories--> System-->System Restore

    Sina hakika manake natumia simu. Ikifunguka hiyo system restore utafuata maelekezo ya kurudisha system yako katika tarehe ya nyuma ambayo computer yako ilikua inafanya kazi vizuri.
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    asante mkuu nitajaribu
     
Loading...