Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: How to write softwar project proposal.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Msolo, Feb 3, 2011.

  1. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 414
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hello JF members, I need a help on how to write a software project proposal..
     
  2. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msolo.
    More details please kwa hiyo software unayotaka kuandika. Web au PC based? Target market na mambo kama hayo. Je hii ni open source au is a commercial software? Naona maswali ni mengi tu na hayo sio ya mwisho.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu, hata sijui nichangie nini manake maelezo hayatoshi!
     
  4. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 414
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Nataka kudevelop a PC based software, kwaajili ya benki, wat I need is how to write a proposal kwa ajili ya software project yoyote, I may have a software ready developed na nataka niwauzie au nianze kudevelop kwa watu au
    kampuni fulani, hapo nitatakiwa kubring tht proposal
    So nahitaji mtiririko wa how to write tht proposal
     
Loading...