Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada how to track someone in facebook...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Skillseeker, Mar 29, 2012.

  1. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari za kwenu wanaJF, ninaomba msaada wa jinsi ya kuweza kumtrack mtu kwenye facebook. Ninachomaanisha ni kwamba jinsi ya kuweza kupata information kama wapi,lini na muda gani huyo mtu aliingia facebook na kwakutumia browser na OS gani. hii kitu nilisikia kutoka kwa rafiki yangu ambaye alishawahi kumwambia mtu kuwa hatumii sana facebook alafu baada ya muda yule mtu akamwambia hizo details jamaa akashangaa na ilikuwa ukweli...
    sasa naombeni mnielemisha kuhusu hili.. inakuwaje?
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si ingekuwa rahisi rafikio akamuuliza alomwambia ili akuambie au?

    Mie sio mfb wa kila siku.
     
  3. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tatizo kwa sasa hawaongei sababu ya mambo flani flani....
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho labda watu wa it wa fb
     
  5. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ingia fb thn nenda katka settng af policy hapo utaweza ku edit na kupata taarifa via mobile au email kwamb kuna device imelogin ktk ac yko..pia had mda utajua na pia browser husika utaambiwa...na pia unaweza block baadh ya bworser zic login ktk ac yko...U HEARD?
     
  6. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    facebook ya nani sasa ya kwako au ya mtu mwingine?...
     
  7. G

    Gwamazz Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo n possble lakn niktaka kujua labda jamaa yangu yupo/alikuwa online mda fulan ntafanyaje na pia nipate kujua sms alzo2ma na kupokea
     
  8. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hizi ni dalili za wivu na huyu ni shemeji tu anafuatiliwa kwa karibu...kazi anayo
     
  9. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ya mtu mwingine
     
  10. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka hii kitu jamaa alifanyiwa na mtu mwingine.. yani kama mimi sasa hivi hapa nifanye maujanja alafu nikwambie wewe when did u login in na ulitumia OS gani na location yako ilikuwa ipi.
    Mimi rafiki yangu kafanyiwa hivyo...labda uniambie huyo aliyemfanyia bahati ya kuaccess account yake akaingia kubadili hizo settings..
     
  11. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Gwamazz nadhani wewe umepata idea ya ninachotaka kujua... kama ulivyosema kuwa unataka kujua mtu flani aliiingia online muda gani, kwa OS ipi,location gani na wakati gani akasign out namimi ndo nataka kujua coz nimeambiwa its possible....kuhusu hilo swala la kupata sms ulilozungumzia sijui kabisaaaa....
    sasa wewe unajua chochote kati ya hivi ninavyotaka kuvijua mimi???....
     
Loading...