Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada;how to run win applications in linux

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by donlucchese, Apr 9, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Salama wakuu? Tatizo lang ni moja tu,nahitaji kuinstall softwares za windows kwenye linux. Nilishauriwa nitumie ki2 inaitwa crossover au wine lakn naona hazikubali.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sio software zote zinakubali kwenye Wine, so nakushauri Google "Running X on Linux " ujue kama kuna watu wamefanyikiwa kufanya.
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    shukran za dhat mkuu
     
  4. Blacksmith

    Blacksmith Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu "vmware"
     
  5. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maswali haya yanachekesha... kama umekimbia windows, si be a man and stick up 2 ur choice...
     
  6. Blacksmith

    Blacksmith Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kumjibu huyu jamaa anayejiita "redSilverDog" hilo sio jibu la kumpa mtu.wewe ukiwa umejitambulisha kuwa na ujuzi katika fani ya ICT nadhani inaonyesha kwa jinsi gani ulivyo na upeo haba.

    Huyo jamaa inawezekana ana computer moja (PC au Laptop) lakini akiwa anataka kupiga ndege wawili kwa jiwe moja.

    Technolojia inamrusu kufanya hivyo na yeye anaonekana kujituma kutaka kujua.

    kwa tafsiri yangu naona wewe ni mtu wa kufuata mkumbo tu lakini hujiulizi kwanini hiki kiko hapa au kwanini hawa jamaa waliweka possibility ya kufanya hili

    Pole sana Mr. redSilverDog Tafakari kabla ya kuandika.
     
  7. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    haya bwana mjuzi wa yote.. :alien: i was just highlighting a point.. samahani kama umekuwa offended bwana mkubwa!
     
  8. Blacksmith

    Blacksmith Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana kama nia yako ni kumkatisha tamaa kwa lile analotaka kufanya.hiyo namana ya kumpa mtu ushauri.
     
  9. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani si ushauri 2 nimetoa.. anyhu, hw r u wakujudge kama ni unakatisha tamaa au vipi?
     
  10. Blacksmith

    Blacksmith Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hw inamaanisha how nadhani wewe ulitaka kusema who
     
  11. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yeap its a typo, i meant hu.. u need to grow up, u know that?
     
  12. Blacksmith

    Blacksmith Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok. thanks
     
  13. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jaribu kufanya virtualization kwa ku run vmware server kwenye linux ambapo utaweza run windows op, na app zake zote.
     
Loading...