Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: how to convert word doc to pdf

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by spike, Apr 26, 2012.

  1. spike

    spike Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Naombeni msaada wakuu nitabadilishaje word doc to pdf.
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pata Adobe Acrobat.
    Vinginevyo google: word to pdf converter freeware. Ukipata download, install, tumia.
     
  3. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Inabidi upate pdf converter, adobe wana paying version lakini kuna ya bure inaitwa fox read it
    bofya hapo chini alafu upakue

    Best PDF Reader
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wala huitaji conveter, ms word 2010 inayo option ya kusave as pdf, kama huna office 2010, unaweza download open office ina features almost zote za ms-office na pia ina option ya kuexport as pdf, ni freeware
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sahihi.....hata ms word 2007 iko pia
     
  6. spike

    spike Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Asanteni kwa maoni kanza niyatumie
     
  7. tovuti

    tovuti Senior Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Boflo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kibada

    Kibada Senior Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tafuta pdf creator kwny www.kat.ph ila uwe umeinstall u-torrent ili uweze kudownload hii inaconvert pia pdf to word
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Yote ya nini kusumbuka unatafuta converter?
    kama una Pdf reader installed kwenye computer yako,
    nenda kwenye hiyo word document yako uliko i-save kisha
    right click hiyo word document,
    nenda open with......kisha fungua kwa Pdf reader uliyonayo
    kisha i-save kwa jina unalotaka kazi kwisha.
     
  12. The Genius

    The Genius Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kila doc inakubali kwa njia hii mkuu.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    UMEJARIBU? MIMI INAFANYA ILA NATUMIA ms office 2010
     
  14. The Genius

    The Genius Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sana tu.
    Hata mimi natumia office 2010 na adobe 10.
     
  15. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ms 2010 ndo mpango mzima.
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    sample.jpg
    Hii word document nimeitengeneza sasa hivi kutumia njia niliyoandika mkuu wangu Genius. Wengine mnapata shida wapi?
    Naweza hata kuibadilisha kuwa Publisher kwa kutumia njia hii hii!
     
Loading...