Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: How do to expand/modulate my fm radio frequencies

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mnwele, Nov 5, 2011.

  1. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau, msaada tutani
    Nina mkoko wangu umekuja na radio but with limited frequencies. Yaani kwa hapa kwetu naweza kupata radio zilizopo kwenye frequencies kuanzia 76 hadi 90 tu
    Nakosa raha kwani niko na limited choices na kama mjuavyo kuna baadhi ya Radio sasa hazisikiliziki maana zimeshika hatamu.
    Naomba msaada tafadhali
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Huna jinsi mkuu, ni kubadilisha tu hiyo radio.
    Radio nyingi za china na japan zinaishia hapo
     
  3. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Yeah!inabidi ubadilishe tu mkuu coz china na japan sanasana wanalimit frequencies zao hapo ili kuavoid interference na frequence za vitu vingine kama simu,radiocall na mitambo mingine ya siri
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    nenda pale kvd ama round about ya hindu mandal kuna maduka yanauza car accesories ulizie freq range expander watakupachikia fasta.it cost about 20 thousand or less
     
Loading...