Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Hoteli Mkoa wa Tanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brooklyn, Mar 17, 2010.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wakuu naombeni msaada! Nina ujumbe wa vijana wangu saba nawatuma kuelekea Tanga kibiashara, wote ni wageni mkoa wa Tanga. Naombeni mnijuze hotel za kati zenye kiwango kati ya Tsh. 15,000 na Tsh. 25,000 kwa bed & breakfast.

    Natanguliza shukrani!
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kolaprieto hotel nadhani kwa 25,000 utapata!
     
  3. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakitua just waulize taxi drivers.....!
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu, lakini nilitaka ni book in advance kwa sababu watakaa kama siku 10 hivi na pia najaribu ku avoid kukaa mbali mbali kutokana na kukosa vyumba saba hotel moja!!
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ingawa hujasema kama ni Tanga sehemu gani lakini kam ni town na kama uko serious na wako serious niPM nikupe contacts za kijana taxi driver ni reliable mno alisaidia sana mimi
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu waambie waende San Siro Lodge barabara ya 16 room bei yake kuanzia 15,000 mpaka 30000/= hata huduma nyinginezo watapata tu pale.
     
  7. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wanaelekea Tanga mjini mkuu!! Nimeku PM
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    shemeji nimekumiss
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nimekupata Fidel, mzee wa kuku wa kienyeji!!
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimejibu hope itakuwa useful zaidi
     
  11. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pentagon hotel pia panafaa kwa bei hiyo
     
Loading...