Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: hiki ni 'kitu' gani!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lukindo, Dec 7, 2011.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    habari wana jf

    sina uhakika sana na jukwaa nililoingia na naomba kama nimekosea mods ipeleke kunakostahili.

    Nimepewa hii kitu kwenye daldala jana usiku kama 'change' ya nauli na sikuwa na mashaka juu yake kwa vile niliamini na mpaka sasa naamini kuwa ni Fedha Halali kwa Malipo ya Shiling Mia Tano, 500/-!

    Leo asubuhi nilivyojaribu kumpatia konda kwenye daladala akanitolea matusi na kuikataa, ikanibidi nifanye maarifa ya ziada ili kufika nilikokuwa naenda.

    Nilipofika nilikokuwa naenda nikaitoa kununua maandazi, wakakataa pia.

    Ndipo nikaenda kwenye kibanda cha vocha ili angalau nipate uwezo wa 'kubeep' kwa bahati mbaya nako wameikataa.

    Wote wanasema sio pesa, sasa wana jf nauliza ni kitu gani hiki!!??

    [​IMG]

    Nawasilisha
     

    Attached Files:

    • 5.jpg
      5.jpg
      File size:
      411.9 KB
      Views:
      928
    • 5.jpg
      5.jpg
      File size:
      163.5 KB
      Views:
      202
  2. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hicho kitu hata mie natamani kujuwa sana, wenzetu pesa zao wanatumia makaratasi tofauti na tunayotumia sisi? maana hizi pesa zetu ni balaa
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hiyo ni hela sema tu labda kuna mama anayenyonyesha huenda aliiweka kwenye sidiria ili vibaka wasimuibie
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hizi ni TP's
     
  5. O

    Obinna Senior Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap! huwa tunatoa kama tips .......
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Noti hazina viwango.
     
  7. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona haifunguki
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    unakaribia ukweli nini mkuu, maana najaribu kuishika na kulinganisha na hii kitu kwenye red, vina-tally!
     
  9. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ..itakuwa fedha feki kwa malipo ya shilingi mia 5 ambayo kama wakiikubali itakula kwao kama ambavyo imekula kwako so far. Pole, itupe. Ukienda pengne utaitiwa mwizi.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,251
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    pole mkuu.
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jitahidi!!
     
  12. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ha! ha! haaaaaa nimefurahi sana mkuu coz nilishawahi kupiga bit konda baada ya kunidai hela nyengine. baada ya kuona mambo yamemzidia akaniomba nimpatie hivo hivo.
    ila ukweli ni kwamba kuna hela nyengine kwa jinsi mtu alivyo na heshima haifai hata kuitoka mfukoni.
     
  13. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Bwana wee!!!! ni "Madafu yetu hayo"
     
  14. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu huyu Lukindo yeye anadai amepewa pesa na kodakta kwenye daladala na ilivyo sheria ya pesa, zinazunguka miongoni mwa watu.
    Sasa tatizo liko wapi, hela zetu ndio hazifai au tunazitunza vibaya!!?? Mara nyingi pia nimeona hata hizi 'coins' zilizochakaa.
    Ni bora kuangalia chanzo cha tatizo badala ya matokeo.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    haifunguki
     
  16. SAYANSIKIMU

    SAYANSIKIMU JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2014
    Joined: Feb 27, 2014
    Messages: 1,134
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kumbe Kunafedha Feki Hata Za Shilingi Mia Tano Itafika Wakati Watatengeneza Fedha Feki Za Shilingi 200
     
  17. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2014
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 10,973
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    Mia 5 inazunguka sana kuliko pesa nyingine so zinachakaa faster sana
     
  18. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2014
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    tumia namba 13
     
  19. E

    Exorcist JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2014
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nimeshayeyukiwa na hizo miatano kama kumi hivi.., tena mwaka huu huu na ilibidi nizitupe...
     
  20. black sniper

    black sniper JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2014
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,101
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Hapanaaa hazina viwango kuitwa fedha kwani zinachakaa kwa wiki tatu
     
Loading...