Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Hiki ni kirusi au kitu gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by georgeallen, Jun 12, 2012.

  1. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nimepata ujumbe (Email) kwenye computer yangu ambao baada ya kuufungua na kuusoma niligundua ni Spam. Hii siyo shida. Tatizo ni kwamba nilipokuja kufungua tena email yangu baadae, nilikutana na ujumbe (replies) kwamba ujumbe niliopeleka kwa e.g. john@yahoo.com haukuweza kupelekwa wakati mimi ujumbe ule sikumpelekea mtu yoyote. Kwa hiyo watu wote nilio na-address zao wote wamepata na wanaendelea kupata ujumbe huo. Nifanyeje kukomesha hii kitu maana kila aliyepata huu ujumbe anasema nawasumbua?.
     
  2. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah.. Hapo chamsingi ni kuscan mashine yako tu.. Kama ungekuwa na antivirus ya internet ingekusaidia tangu mwanzo
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    t
    There is nothing you can do mkuu. toa ripoti kwa yahoo na wao watatatua tatizo lako.
     
Loading...