Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada HESLB Pleaaase

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbrazili, Jun 7, 2013.

  1. Mbrazili

    Mbrazili JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu naombeni msaada wenu hapa......nimejaza fomu ya mkopo online sasa pale kwenye index ya shule kila nikiingiza ikawa inaniambia school not found....baada ya kuona inanigomea sana nikaamua kwenda nayo ivyo ivyo nimefanikiwa kujaza details zote lakini tatizo linakuja kuwa jina la shule yangu niliyosoma O level halipo.....nimejaribu sana kurekebisha lakini halitaki na info zishaseviwa hivyo pale imebaki index number yangu na ya shule.....sasa naomba kuuliza je hiyo ni makosa au hamna tatizo hata nikipeleka vivyo hivyo???.......na kama ni makosa nifanye nini ili kurekebisha hii kitu....
    Ahsanteni
     
  2. Malcolm05

    Malcolm05 JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2013
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 2,185
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Kwanini hukusoma Olevel?
     
  3. wamogori

    wamogori JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2013
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 887
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wapigie simu wahusika wakupe maelekezo 022 550 7910
     
  4. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2013
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nenda sehemu ya kuedit info alafu ubadili form iv no...ukibadili jina la shule litaonekana..download tena
     
  5. Mbrazili

    Mbrazili JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hukihisi hutaki kuchangia kaa kimya...no time 4 jokes kwa mamburula kama wewe
     
  6. Mbrazili

    Mbrazili JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufanya hivyo naambiwa kwanza niweke wrong index afu ndo niweke mpya,tatizo zote zinafanana so inagoma kurekebisha
     
Loading...