Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada! Hdmi port ya pc yangu imegoma kufanya kazi..

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Emmado, Jul 24, 2012.

  1. Emmado

    Emmado Senior Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naombeni msaada laptop yangu aina ya COMPAQ presario CQ 50.. port yake ya HDMI haifanyi kazi ghafla tu baada ya kubadili window toka window 7 ultimate kwenda window 7. Nimejaribu kurudisha window yake ya zamani yan?(window 7 ultimate) lakini bado tatizo lipo pale pale... nikajua labda ni tv ndio imeleta shida nikaenda kujaribu kwenye TV nyingine tatizo likabaki pale pale...! Naomba msaada wenu wataalam!

     
Loading...