Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada hapo tutani jamani wana MMU!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sabry001, Apr 22, 2012.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nina rafiki yangu tuko wote hapa chuoni, amenijia ako na tatizo linamtatiza na anahtaji ushauri.
    Tatizo: Alikuwa na mwanaume ambae walikaa ktk uhusiano kwa mwaka na miezi km minne hv. Ktk kipindi hicho walikuwa wanagombana na kupatana km ilivyo ada ya wapendanao. Mwezi February mpenzie alikuja kumtembelea pia ikiwa ni kuja kusuluhisha ugomvi uliokuwa baina yao. Anasema walisuluhisha then walifanya mapenzi ila cku chache bdae aliamua kuachana jumla na yule kaka maana mambo yalirudi kuwa worse. Sasa baada ya kuachana na yule kaka jambo moja limetokea, she is pregnant! Anafikiria kumwambia yule kaka lakini hana pa kuanzia kwani kuna mambo mengi yalijitokeza walipoachana. Yule kaka alimtumia msg za kumkashfu huyu dada akimwambia yeye dada ni kichaa na ni muuaji wa wanaume. Yule dada nae alimpasha yule kaka kwa kuwa weak, irresponsible and betrayer. Sasa amenijia anataka nimpe ushauri, kwanza anataka amuambie yule kaka, pia anapanga autoe ujauzito. Mimi km mimi nimepima maji kwa kweli ni marefu kwamba
    1. That guy hampendi yule dada so
    2. Anaweza kuikataa mimba kwa vile walishatengana na pia
    3. Abortion ni hatari na dhambi juu ya dhambi.
    So nimebaki ktk dilema nimshauri lipi ili bdae nisibebe mzigo wa lawama?
    Najua hapa MMU kuna watu wenye upeo mkubwa so nitapata mawazo tofauti tofauti toka kwenu! KARIBUNI kuchangia.
     
  2. client3

    client3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Amwambie NA asitoe mimba hata kama akikataa toka nizaliwe sijaona mtoto kafa kwa kukosa baba!mtoto asilipie makosa ya wazazi ya kutoepuka ngono zembe
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Haya ngoja wanawake waje kwani ndo umesema ndo wanatakiwa watoe ushauri!
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Cjaspecify kwa wanawake we Eiyer! Nimesema watu wote.
     
  5. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Cjaspecify kwa wanawake we Eiyer! Nimesema watu wote.
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ajifungue tu kwa kitanda hakizai haramu.
    Na akizaa haimaniishi kutakuwa na commitment na baba wa mtoto.
    Kutoa mimba ni ukatili wa hali ya juu
    OTIS
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ok,kwanza ni lazima amwambie mwenye ujauzito kama haki yake ya mwenye ujauzito kujua,but sio amwambie kwa lengo la kupata sapoti yoyote,yeye atoe taarifa tu.Awe mwangalifu na huyo jamaa ujauzito usijekuwa kigezo cha kumsumbua huyo dada!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mwanamke hasingiziwi mimba - Mpoki.

    Azae, mwanachuo mzima anaogopa mimba? Darasa la saba wenyewe wanazaa sembuse huyo?
     
  9. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sa ulikuwa unabania ushauri wa nini?
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    naona masuala ya kinga huwa yanashadidiwa JF tu, lakini tukiwa faragha ni mambo mdundo tu...
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Haya bana,Umefurahieee!
     
  12. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndio mefurai, sa huoni umetoa ushauri mzuri tu au ulikuwa hujiamini?
     
  13. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Thanx kwa kipande hicho
     
  14. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeongea km wamfaham that guy! He is so irresponsible kwa kweli so hatutarajii kujicommit kwake ktk malezi.
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wao ndio wanamakosa, hayamuhusu huyo kiumbe alioko tumboni, pia kutoa mimba sio dhambi tu bali kunaweza kumgarimu hata maisha yake...

    Nadhani amwambie tu kama muhusika wa hyo mimba pasi na kujali tofauti zao, then atunze mimba ...
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Maji yakishamwagika hayazoleki. Amweleze muhusika hana sababu ya kutoa mimba ajeandae kulea
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna haja ya kujifikiria wa la kujilaumu, mwambie atunze mimba maana ndo kitu pekee alicho a uwezo nacho.. mahusiano huja na kupotea mtoto si wa kubahatisha . cha msingi amwambie mhusika basi ajitulize
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ASIITOE hiyo mimba na amweleze huyo mkaka no matter what mtoto ni wa kwake. Hata akiikataa haijalishi tena mtahadharishe kabisa huyo best wako kuwa mkaka anawezaikataa so ajiandae kisaikolojia. Mwenyewe atajamtafuta mwanae ukubwani.
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asanteni kwa micango yenu mizuri na nimeshaifikisha kwa muhusika hope atayatekeleza! Muwe na wkend njema
     
  20. vunjo

    vunjo Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Daaa kama ni ndogo atoe tu ila kuanzia miez minne aache ila itakuwa vigumu msela kukubali mzigo huo. Kama mliachana kwa namna hiyo unalo dada
     
Loading...