Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fraddle b, Jan 28, 2012.

  1. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu alikua na girlfriend wake kipindi 2nasoma alimpenda sana lakin yule dada hakuwa mwaminifu akawa anatoka na jamaa mwingine mi nakajua ikabidi nimpe habari jamaa yangu baada ya kumpa habari hiyo wakaenda wakazungumza mambo yao baadae ikaonekana mi ndo mbaya kama nataka kuwagombanisha wakaja wakanitukana sana (especially yule dada) kweli niliumia sana kumsaidia mtu halafu nikatukwana.Baada ya miaka 5 ambayo ndiyo sasa jamaa ameoa mwanamke mwingine mbaya zaidi huyu mdada cyo mwaminifu kwa jamaa yangu coz namuona anatoka na watu mbalimbali bila mumewe kujua.
    So tatizo lililonifanya niombe ushauri ni kwamba nilisha apa sitakuja kumwambia lolote kuhusu mambo yake ya mapenz je nishikirie msimamo huu au nifanyeje?
    Msaada jamani
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tazama yako wacha kutazama ya wengine.
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hayakuhusu
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeshajua hapendi kuambiwa so stay out of it.
     
  5. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hyo nimuache rafiki yangu apotee? Wakati naona jamani?
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    ulishamweleza akakuona mbaya asijekuona unataka kuvuruga ndoa yake mwache ipo siku atayaona mwenyewe...bora lawama kuliko fedheha
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    mwanzoni ulipomwona anapotee ukamsaidia ilikuwaje!!!
     
  8. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niliishia kutukanwa na kudharirishwa
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa acha kimbelembele.
     
  10. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri ingawa naamini mara ya kwanza yule msichana ndo alimcomvic anione mbaya
     
  11. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitajaribu ingawa cpend iwe hvyo
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    sasa na urafiki utakwisha couse utaonekana mbeya haswa kazi huna umebaki kumfwatilia huyo rafikiyo
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    ulijuaje ni msichana na sio huyo rafiki yako......hebu jiulize huyo rafiki yako atakuelewa vipi kwamba wewe ndio unajua tabia za GF/mke wake na sio rafiki zake wengine au kwamba unampenda sana mpaka unakuwa mpeleleze kutambua mambo za mke wake!! ulishajaribu mwanzo ukaambulia matusi na kejeli basi jiweke pembeni atakuja kupata ukweli kupitia wengine usije kuwa adui
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama unaelewa maeneo au sehemu anazoingia huyo mwanamke na hao jamaa zake wa nje mchukue jamaa bila kumwambia then ashuhudie basi kazi yako itaisha maana yawezekana hawezi kuelewa kwa kuelezwa je hata picha napo asielewe???
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama jamaa yako ni Bushoke mpotezee utafanya nini. Kama una real care then mpe hints, let him find out mwenyewe. Halafu, start to mind your business.
     
  16. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu ! ulishapewa warning ,achana nae atakuona unamfuatilia maisha yake!
     
  17. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante nimekuelewa kwa undani sana ndugu yangu
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwanaume mbeya wewe.
     
  19. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana nimekuelewa ndugu
     
  20. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana ilikua nikumsaidi ndugu yangu hata ww uwez kumuona mdogo wako anapotea ukakaa kimya
     
Loading...