Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada hapa

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Gurta, Oct 25, 2011.

  1. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama mimi na wewe (msomaji) tunashea mama mzazi basi tunaweza sema ni ndugu wa "tumbo moja". Ikiwa tunashea baba je?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ndugu wa baba mmoja?
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Najaribu kufikiria jibu linalolandana na "tumbo"
     
Loading...