Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: HADO (Kondoa) or HASHI (Shinyanga)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Keil, Apr 12, 2012.

  1. K

    Keil JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wandugu,

    Kama kuna mwana bodi yeyote ambaye alishawahi kufanya kazi au bado anafanyakazi Mradi wa HADO (Hifadhi Ardhi Dodoma), nadhani makao makuu yake yalikuwa/yapo Kondoa; au mradi wa HASHI (Hifadhi Ardhi Shinyanga). Naomba awasiliane nami kwa njia ya PM, ninahitaji msaada wa info kuhusiana na miradi hiyo miwili.

    Ninatanguliza shukurani!
     
Loading...