Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Great thinker

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DullyJr, Oct 27, 2011.

  1. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Natafuta chuo cha kinachotoa medical laboratory na clinical assistance kwa Dar es salaam ambacho kinatoa cheti na diploma.
    Anayejua anijuze tafadhari
     
  2. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hata mkoa wa pwani,morogoro na tanga kama vipo mnaweza nisaidia
     
Loading...