Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada - Gharama za ujenzi/ukarabati!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Quemu, Dec 5, 2008.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa wale walioko nyumbani ambao wako kwenye fani ya ujenzi au kwa wale wenye uzoefu na shughuli za ujenzi. Tafadhali ninaomba makadirio ya ukarabati ufuatao:

    Any help would be greatly appreciated.
     
  2. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #2
    Dec 5, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    I can help... Ila frankly speaking 'Labour only' works sucks!

    Check with me on Monday. Halafu it could be healthier if you could send me a PDF format plan or Structural & architectural drawings. From there nitakupa bei.

    Remember, nifahamishe nyumba hiyo ni Dar au mikoani? Na kama ni mikoani basi nifahamishe ni Arusha au Mwanza ama Kigoma.

    Pia, refurbishment works zina utofauti mkubwa kulingana na extent ya jengo husika. Itapendeza ukanitumia picha za jengo hilo nilifanyie upembuzi juu ya nini kinahitajika na hukukiweka katika maelezo yako. Itanirahisishia hata kama nakupa rough estimate iendane na uhalisia wa kitu chenyewe. Epuka wanaosema ni roughly $250 au $400 kwa square metre, lazima mtu ajue extent ya ubovu wa exisisting building.

    My email & phone number are on my signature.

    Ningefurahi ningekupa bei detailed including na materials supply ili kama unatumia contractor iwe rahisi ku-judge wapi ulalie na kama unatumia deiwaka basi ujue wapi uanzie na ukabiliane naye vipi.

    Mac
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Thanks Max.

    Check your PM kwanza...then email....:)
     
  4. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #4
    Dec 5, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nimezipata zote. I will respond accordingly.

    Ahsante mkuu
     
Loading...