Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:gharama za kusoma masters njue ya tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NEW NOEL, Apr 6, 2012.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Wadau naomba kuuliza nchi ambazo ada ya kusoma masters na gharama za maisha sio kubwa ukiacha India na China.
     
  2. engineerm

    engineerm Senior Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urusi pia nasikia kuko fresh ada huko ni kuanzia $4500 ila maisha ni ghali kidogo.
     
  3. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uganda
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Kaka jaribu kuangalia CANADA ile ya Kifaransa kule niliona jana online kuwa ada kule ni bei rahisi, sasa sijuhi kasma unaweza kupata chuo cha kiingereza huko kwani wao huwa wanjifanay ni wafaransa.
     
  5. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Gharama ya inategemea na nchi,chuo,kozi unayotaka kusoma na mji ambao utaenda kuishi...swali lako liko "too General" weka wazi zaidi.
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    try malaysia,indonesia,singapore,,,,ni kama 3000U$D,kwa course ambazo hazihitaji fieldwork kubwa hasa za arts na social sciences,ila kumbuka kuna expenses kibao ili kwenda huko...nakushauri utembelee balozi za hizo nchi,utapewa taarifa zaidi.
     
  7. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    ungesema vizuri kaka,
    coz siwezi kukutajia bei ya masters ya linguistic wkt wew wataka medicine,
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    malaysia,singapore hizi nchi zinaendelea kwa kasi ya ajabu, fedha zao zimetengemaa sana siku hizi na hawatumii foreign currency, fees malaysia si chini ya usd 5000, accommodation, chakula etc total si chini ya usd 10,000 kwa mwaka. Singapore ni moja kati ya most expensive cities in the world.. kwa mwaka utahitaji si chini ya usd 20,000
     
  9. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mimi nataka Masters ya masomo ya biashara kama MBA
     
  10. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    nashukuru kaka
     
  11. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana kama unajisomesha bora soma bongo balance itakayobaki uwe na kibiashara. Au tafuta scholarship. Nakushauri usipoteze pesa yako yote eti unatafuta MBA nje! labda kama ni fani ambayo haipo TZ na una uhakika ukirudi utapata kazi. MBA za kumwaga bongo siyo deal tena. Na MBA ni too general hasa kwa fresh graduate msaada wake ni mdogo kwenye soko la ajira
     
Loading...