Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada gharama za hostel udsm.........

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jon billz jr, Sep 25, 2012.

  1. j

    jon billz jr Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jmn wandugu nahitaj msaada wa gharama za hostel main campus n sh ngap kwa semester na mabibo napo ni sh ngap kwa semester.......kwa wana udsm na wasio wa udsm jmn yyt anaejua
     
  2. f

    feyshizzo Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka kwa main campus ni sh 800 per day
    na mabibo ni sh 500 per day
    NB: washapanga tayar majna ya accomadation xo jicheki ili ujue umepata wapi
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,468
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    kwa siku ngapi jumla yaani semester ni muda gani?
     
  4. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    SEMISTER INA WIKI KUMI NA SABA 17 WIKI INA SIKU SABA 7 KWA HIVYO BASI
    17X7 X800=95200/= ukipata room main campus
    17X7 X500=59500/= ukipata room mabibo
    KUNA FEDHA YA TAHADHARI HII INALIPA MARA MOJA KIPINDI NASOMA ILIKUWA ELFU KUMI TU. 10000/= INALIPWA MARA MOJA TU SO UKIBAHATKA KUPATA CHUMBA UTALIPA JUMLA YA HIIYO PLUS HELA YA TAHADHARI .
    tofauti ya bei hii imebased kwa sababu ya location ya hizi hosteli hosteli za mabibo ziko nje ya main campus so lazima usafiri kidogo KWA SHUTTLE /MABASI YA NAYOTUMIKA KUSAFIRISHA WANAFUNZI BEI YAKE MARA NYINGI ULINGANA BEI ZA KAWAIDA ZA DALADALA -(300-350/=)
    ANGALIZO HASA KWA NYIE WA MLIMANI NILIKO NA UZOEFU KIDOGO KUNA UHABA HOSTELI SASA UNAWEZA UKAKOSA PIA USIPANIC KUNA KUBEBANA /KUSHEA ROOM KITANDA HIYO IPO SANA HAPO SO USISHANGAE KUFUATWA HASA NA CONTINUE STUDENTS NA KAMA UNAWEZA MSAIDIE TU ILA UWE UNAMFAHAMU MAANA NA WEWE ZAMU YAKO ITAFUATA MWAKANI UNAWEZA UKAKOSA

    NAJUA MKISHA INGIA CHUO MTAKUJA NA THREAD ZA KATI YA MABIBO NA CAMOUS KUPI BORA
    USAHURI KWA YEYOTE ATAYE ONA HII COMMENTS TULIA SOMA... MAHALA POPOTE UTAKAPOPANGIWA HOSTELI IWE MABIBO AU CAMPUS UTASOMA UTAFAULU NIMEKAA HOSTELI ZOTE MBILI MIAKA MIWILI MIWILI NAZIJUA VYEMA..
     
  5. Drama.abk

    Drama.abk Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hey mkuu hayo majina ya accomodation walioyapanga uko UDSM unayachekia wapi? Msaada please
     
  6. D

    Danyol leonardo Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    jamani hayo majina yapo wapi au mpaka chuon
     
  7. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Unaporipoti ukishalipia chumba watakupa room mana majina wamepanga,nimepata tarifa kutoka MUCE Kua bei imepanda,sina tarifa za DUCE NA MC,ila ninachojua ukichelewa kuripoti tar1 hawakupi room,maelezo zaidi fika MC Maelekezo yote utapata kwenye join intruct
     
  8. D

    Danyol leonardo Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kaka nimekusoma,ila unamaanisha naweza kwenda kabla ya tarehe 1!na hyo hela imenda imefika kiasi gani mkubwa?tusaidie coz hatuelewi chochote
     
  9. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hebu acheni uzembe. Si mpige simu chuo au nenda kapate habari za uhakika hukohuko chuoni kuliko kusumbua watu. Mwenzeni kawafahamisheni anayoyafahamu bado mnaendelea mara hiki mara hiki. Hebu changamsheni akili. Kuna internet mnaweza pata maelezo kwenye prospectus. Msiwe wavivu kusumbuka ndio maisha kwanza yanaanza.
     
  10. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dogo ni kua Bei za MUCE,MC,DUCE Si sawa,watu wa MC,Mabibo walikua wanalipa40,000 Na10elfu ya tahadhari,wakati MUCE ilikua 60kwa nusu semista,kwa mwaka120000,Ila bei mpya MUCE NI180,000Kwa mwaka,Kachukue join instruction mda wowote uende na kitambulisho uta
     
  11. K

    KAUZUDAGAA Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    eti mkuu na MUCE Wanatoa list ya majina ya watakaokaa hostel?
     
  12. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni kua Muce majina yamepangwa mda kwa computer,ukichelewa kuripoti wanampa mwingine,cha msingi kuwahi Campus uliyopangiwa
     
Loading...